| Imitungo ifatika | |
| Igice | Plasitike |
| Ibara | Ifeza |
| Umurabyo | 64MB |
| Akabuto | Ubukanishi |
| Ingufu z'amashanyarazi | Bateri ya DC 12V cyangwa 2* (ingano ya C) |
| Isuzuma rya IP | IP65 |
| LED | 6PCS |
| Kamera | 0.3MP |
| Gushyiramo | Gushyiraho ubuso |
| Ingano | 167 x 105 x 50 mm |
| Ubushyuhe bw'akazi | -10℃ - +55℃ |
| Ubushyuhe bwo kubika | -10℃ - +70℃ |
| Ubushyuhe mu kazi | 10%-90% (ntibikonjesha) |
| Amajwi na Videwo | |
| Kodeki y'amajwi | G.711a |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Ubushobozi bwa videwo | 640 x 480 |
| Inguni yo Kureba | 105° |
| Kohereza | |
| Ingano y'Inshuro zo Kohereza | 2.4GHz-2.4835GHz |
| Igipimo cy'amakuru | 2.0 Mbps |
| Ubwoko bw'Ihindagurika | GFSK |
| Intera yo kohereza (mu gace gafunguye) | metero 400 |
Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf





