| Umutungo ufatika wa sitasiyo y'umuryango S213K-2 | |
| Sisitemu | Linux |
| RAM | 64MB |
| ROM | 128MB |
| Igice cy'imbere | Aluminium |
| Ingufu z'amashanyarazi | Bikoreshwa na Monitor yo mu nzu |
| Kamera | 2MP, CMOS |
| Ubushobozi bwa videwo | 1280 x 720 |
| Inguni yo Kureba | 110°(Ubuso) / 60°(V) / 125°(D) |
| Irembo ry'umuryango | Ikarita ya IC (13.56MHz), Kode ya PIN, APP |
| Igipimo cya IP/IK | IP65/IK07 |
| Gushyiramo | Gushyira hejuru |
| Ingano | 188 x 88 x 34 mm |
| Ubushyuhe bw'akazi | -40℃ - +55℃ |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40℃ - +70℃ |
| Ubushyuhe mu kazi | 10%-90% (ntibikonjesha) |
| Imiterere ifatika ya Monitor yo mu nzu E217W-2 | |
| Sisitemu | Linux |
| Kugaragaza | LCD ya TFT ya santimetero 7 |
| Ecran | Ecran ikoraho ifite ubushobozi bwo gukoraho |
| Umusozo | 1024 x 600 |
| Igice cy'imbere | Plasitike |
| Ingufu z'amashanyarazi | DC 24V |
| Imbaraga zo Guhagarara | 5W |
| Imbaraga Zifite Ingano | 9.5W |
| Wi-Fi | Inkunga |
| Gushyiramo | Gushyira hejuru |
| Ingano | 195 x 130 x 17.6 mm |
| Ubushyuhe bw'akazi | -10℃ - +55℃ |
| Ubushyuhe bwo kubika | -10℃ - +70℃ |
| Ubushyuhe mu kazi | 10%-90% (ntibikonjesha) |
| Amajwi na Videwo | |
| Kodeki y'amajwi | G.711 |
| Kodeki ya Videwo | H.264 |
| Indishyi yoroheje | Itara ry'umweru rya LED |
| Icyambu cya S213K-2 | |
| Kohereza hanze | 1 |
| Gufunga by'ikoranabuhanga | 1 |
| Icyambu cyaE217W-2 | |
| Akadomo k'ikarita ya TF | 1 |
| Injira ry'inzogera y'umuryango | 1 |
| Umusaruro wo kohereza | 1 |
Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf







