| డోర్ స్టేషన్ C112A యొక్క భౌతిక లక్షణాలు | |
| వ్యవస్థ | లినక్స్ |
| రామ్ | 128MB |
| ROM | 128MB |
| ముందు ప్యానెల్ | ప్లాస్టిక్ |
| విద్యుత్ సరఫరా | PoE (802.3af) లేదా DC 12V/2A |
| వై-ఫై | IEEE802.11 b/g/n,@2.4GHz |
| కెమెరా | 2MP, CMOS, డిజిటల్ WDR |
| సూచిక లైట్ | 3 |
| వీడియో రిజల్యూషన్ | 1920 x 1080 |
| వీక్షణ కోణం | 110°(H) / 60°(V) / 125°(D) |
| తలుపు ప్రవేశం | IC (13.56MHz) కార్డ్, APP |
| IP రేటింగ్ | IP65 |
| సంస్థాపన | ఉపరితల మౌంటింగ్ |
| పరిమాణం | 130 x 50 x 28 mm |
| పని ఉష్ణోగ్రత | -40℃ - +55℃ |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -40℃ - +70℃ |
| పని చేసే తేమ | 10%-90% (ఘనీభవించనిది) |
| ఇండోర్ మానిటర్ E217W యొక్క భౌతిక లక్షణాలు | |
| వ్యవస్థ | లినక్స్ |
| రామ్ | 128MB |
| ROM | 128MB |
| ముందు ప్యానెల్ | ప్లాస్టిక్ |
| ప్రదర్శన | 7-అంగుళాల TFT LCD |
| స్క్రీన్ | కెపాసిటివ్ టచ్ స్క్రీన్ |
| తీర్మానం | 1024 x 600 |
| విద్యుత్ సరఫరా | PoE (802.3af) లేదా DC 12V/2A |
| వై-ఫై | IEEE802.11 b/g/n,@2.4GHz |
| సంస్థాపన | ఉపరితల మౌంటింగ్ |
| పరిమాణం | 195 x 130 x 14.5 మి.మీ. |
| పని ఉష్ణోగ్రత | -10℃ - +55℃ |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -40℃ - +70℃ |
| పని చేసే తేమ | 10%-90% (ఘనీభవించనిది) |
| ఆడియో & వీడియో | |
| ఆడియో కోడెక్ | జి.711 |
| వీడియో కోడెక్ | హెచ్.264, హెచ్.265 |
| కాంతి పరిహారం | LED తెల్లని కాంతి |
| నెట్వర్కింగ్ | |
| ప్రోటోకాల్ | ఆన్విఫ్, ఎస్ఐపి, యుడిపి, టిసిపి, ఆర్టిపి, ఆర్టిఎస్పి, ఎన్టిపి, డిఎన్ఎస్, హెచ్టిటిపి, డిహెచ్సిపి, ఐపివి4, ఏఆర్పి, ఐసిఎంపి |
| C112A ఓడరేవు | |
| వీగాండ్ | మద్దతు |
| ఈథర్నెట్ | 1 x RJ45, 10/100 Mbps అడాప్టివ్ |
| RS485 | 1 |
| రిలే అవుట్ | 1 |
| రీసెట్ బటన్ | 1 |
| ఇన్పుట్ | 2 |
| TF కార్డ్ స్లాట్ | 1 |
| E217W ఓడరేవు | |
| ఈథర్నెట్ | 1 x RJ45, 10/100 Mbps అడాప్టివ్ |
| RS485 | 1 |
| డోర్బెల్ ఇన్పుట్ | 8 (ఏదైనా అలారం ఇన్పుట్ పోర్ట్ను ఉపయోగించండి) |
| అలారం ఇన్పుట్ | 8 |
| పవర్ అవుట్పుట్ | 1 (12V/100mA) |
| TF కార్డ్ స్లాట్ | 1 |
| ఐచ్ఛిక PoE స్విచ్ | |
| పోర్ట్ (1-4) | 10/100 Mbps PoE పోర్ట్లు |
| పోర్ట్ (5-6) | 10/100 Mbps అప్లింక్ పోర్ట్లు |
| POE ప్రమాణం | IEEE802. 3af/at |
| పవర్ ఇన్పుట్ | AC 100-240V 50/60Hz |
| పవర్ అవుట్పుట్ | DC 52V1.25A |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | 0℃ - +40℃ |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -40℃ - +70℃ |
| నిల్వ తేమ | 10%-90% (ఘనీభవించనిది) |
| పరిమాణం | 200 x 118 x 44 మిమీ |
డేటాషీట్ 904M-S3.pdf





