| డోర్ స్టేషన్ S213K యొక్క భౌతిక లక్షణాలు | |
| వ్యవస్థ | లినక్స్ |
| రామ్ | 64MB |
| ROM | 128MB |
| ముందు ప్యానెల్ | అల్యూమినియం |
| విద్యుత్ సరఫరా | PoE (802.3af) లేదా DC 12V/2A |
| కెమెరా | 2MP, CMOS |
| వీడియో రిజల్యూషన్ | 1280 x 720 |
| వీక్షణ కోణం | 110°(H) / 60°(V) / 125°(D) |
| తలుపు ప్రవేశం | IC (13.56MHz) & ID (125kHz) కార్డ్, PIN కోడ్, APP |
| IP రేటింగ్ | IP65 |
| సంస్థాపన | ఉపరితల మౌంటింగ్ |
| పరిమాణం | 188 x 88 x 34 mm |
| పని ఉష్ణోగ్రత | -40℃ - +55℃ |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -40℃ - +70℃ |
| పని చేసే తేమ | 10%-90% (ఘనీభవించనిది) |
| ఇండోర్ మానిటర్ E216 యొక్క భౌతిక లక్షణం | |
| వ్యవస్థ | లినక్స్ |
| ప్రదర్శన | 7-అంగుళాల TFT LCD |
| స్క్రీన్ | కెపాసిటివ్ టచ్ స్క్రీన్ |
| తీర్మానం | 1024 x 600 |
| రామ్ | 64MB |
| ROM | 128MB |
| ముందు ప్యానెల్ | ప్లాస్టిక్ |
| విద్యుత్ సరఫరా | PoE (802.3af) లేదా DC 12V/2A |
| సంస్థాపన | సర్ఫేస్ మౌంటింగ్/డెస్క్టాప్ |
| పరిమాణం | 195 x 130 x 14.5 మి.మీ. |
| పని ఉష్ణోగ్రత | -10℃ - +55℃ |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -40℃ - +70℃ |
| పని చేసే తేమ | 10%-90% (ఘనీభవించనిది) |
| ఆడియో & వీడియో | |
| ఆడియో కోడెక్ | జి.711 |
| వీడియో కోడెక్ | హెచ్.264 |
| కాంతి పరిహారం | LED తెల్లని కాంతి |
| నెట్వర్కింగ్ | |
| ప్రోటోకాల్ | SIP, UDP, TCP, RTP, RTSP, NTP, DNS, HTTP, DHCP, IPV4, ARP, ICMP |
| S213K పోర్ట్ | |
| ఈథర్నెట్ | 1 x RJ45, 10/100 Mbps అడాప్టివ్ |
| RS485 | 1 |
| రిలే అవుట్ | 2 |
| రీసెట్ బటన్ | 1 |
| ఇన్పుట్ | 2 |
| E216 పోర్ట్ | |
| ఈథర్నెట్ | 1 x RJ45, 10/100 Mbps అడాప్టివ్ |
| RS485 | 1 |
| డోర్బెల్ ఇన్పుట్ | 8 |
| అలారం ఇన్పుట్ | 8 |
డేటాషీట్ 904M-S3.pdf








