స్పెసిఫికేషన్
డౌన్లోడ్
| సాంకేతిక వివరాలు |
| కమ్యూనికేషన్ | జిగ్బీ |
| ప్రసార పౌనఃపున్యం | 2.4 గిగాహెర్ట్జ్ |
| పని చేసే వోల్టేజ్ | DC 12V |
| స్టాండ్బై కరెంట్ | ≤200 mA |
| నిర్వహణ వాతావరణం | 0℃ నుండి +55℃ వరకు; ≤ 95% RH |
| గ్యాస్ గుర్తించబడింది | మీథేన్ (సహజ వాయువు) |
| అలారం LEL | 8% LEL మీథేన్ (సహజ వాయువు) |
| ఏకాగ్రత లోపం | ±3% LEL |
| అలారం పద్ధతి | శ్రవణ మరియు దృశ్య అలారం, మరియు వైర్లెస్ కనెక్షన్ అలారం |
| అలారం ధ్వని పీడనం | ≥70 dB (గ్యాస్ సెన్సార్కు 1 మీటర్ ముందు) |
| సంస్థాపన పద్ధతి | గోడకు అమర్చడం లేదా పైకప్పుకు అమర్చడం |
| కొలతలు | Φ 85 x 30 మిమీ |
-
డేటాషీట్ 904M-S3.pdf డౌన్లోడ్