| భౌతిక లక్షణం | |
| వ్యవస్థ | ఆండ్రాయిడ్ |
| రామ్ | 512MB |
| ROM | 4GB |
| ముందు ప్యానెల్ | ప్లాస్టిక్ |
| విద్యుత్ సరఫరా | PoE (802.3af) లేదా DC12V/2A |
| స్టాండ్బై పవర్ | 3W |
| రేటెడ్ పవర్ | 10W |
| కెమెరా | 0.3MP, CMOS |
| సంస్థాపన | డెస్క్టాప్ |
| పరిమాణం | 303 x 195 x 35మి.మీ. |
| పని ఉష్ణోగ్రత | -10℃ - +55℃ |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -40℃ - +70℃ |
| పని చేసే తేమ | 10%-90% (ఘనీభవించనిది) |
| ప్రదర్శన | |
| ప్రదర్శన | 10.1-అంగుళాల TFT LCD |
| స్క్రీన్ | కెపాసిటివ్ టచ్ స్క్రీన్ |
| తీర్మానం | 1024 x 600 |
| ఆడియో & వీడియో | |
| ఆడియో కోడెక్ | జి.711 |
| వీడియో కోడెక్ | హెచ్.264 |
| నెట్వర్కింగ్ | |
| ప్రోటోకాల్ | SIP, UDP, TCP, RTP, RTSP, NTP, DNS, HTTP, DHCP, IPV4, ARP, ICMP |
| ఓడరేవు | |
| SD కార్డ్ పోర్ట్ | 1 |
| ఈథర్నెట్ పోర్ట్ | 1 x RJ45, 10/100 Mbps అడాప్టివ్ |
డేటాషీట్ 904M-S3.pdf








