స్పెసిఫికేషన్
డౌన్లోడ్
| డోర్ స్టేషన్ S212-2 యొక్క భౌతిక లక్షణాలు |
| వ్యవస్థ | లినక్స్ |
| రామ్ | 64MB |
| ROM | 128MB |
| ముందు ప్యానెల్ | అల్యూమినియం |
| విద్యుత్ సరఫరా | ఇండోర్ మానిటర్ ద్వారా ఆధారితం |
| కెమెరా | 2MP, CMOS |
| వీడియో రిజల్యూషన్ | 1280 x 720 |
| వీక్షణ కోణం | 110°(H) / 60°(V) / 125°(D) |
| తలుపు ప్రవేశం | IC (13.56MHz) |
| IP రేటింగ్ | IP65 |
| సంస్థాపన | ఉపరితల మౌంటింగ్ |
| పరిమాణం | 168 x 88 x 34 mm |
| పని ఉష్ణోగ్రత | -40℃ - +55℃ |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -40℃ - +70℃ |
| పని చేసే తేమ | 10%-90% (ఘనీభవించనిది) |
ఇండోర్ మానిటర్ E217W-2 యొక్క భౌతిక లక్షణాలు |
| వ్యవస్థ | లినక్స్ |
| ప్రదర్శన | 7-అంగుళాల TFT LCD |
| స్క్రీన్ | కెపాసిటివ్ టచ్ స్క్రీన్ |
| తీర్మానం | 1024 x 600 |
| ముందు ప్యానెల్ | ప్లాస్టిక్ |
| విద్యుత్ సరఫరా | DC 24V |
| స్టాండ్బై పవర్ | 5W |
| రేటెడ్ పవర్ | 9.5W |
| వై-ఫై | మద్దతు |
| సంస్థాపన | ఉపరితల మౌంటింగ్ |
| పరిమాణం | 195 x 130 x 17.6 మి.మీ. |
| పని ఉష్ణోగ్రత | -10℃ - +55℃ |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -10℃ - +70℃ |
| పని చేసే తేమ | 10%-90% (ఘనీభవించనిది) |
| ఆడియో & వీడియో |
| ఆడియో కోడెక్ | జి.711 |
| వీడియో కోడెక్ | హెచ్.264 |
| కాంతి పరిహారం | LED తెల్లని కాంతి |
| S212-2 ఓడరేవు |
| రిలే అవుట్ | 1 |
| ఎలక్ట్రానిక్ లాక్ | 1 |
| ఓడరేవుE217W-2 |
| TF కార్డ్ స్లాట్ | 1 |
| డోర్బెల్ ఇన్పుట్ | 1 |
| రిలే అవుట్పుట్ | 1 |
-
డేటాషీట్ 904M-S3.pdf డౌన్లోడ్