| தொழில்நுட்ப விவரங்கள் | |
| தொடர்பு | ஜிக்பீ |
| டோர்ஸ்க் | 8N.m |
| வெளியீட்டு வேகம் | 12r/நிமிடம் |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 155W |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் | 230V |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் | 0.68A |
| இயங்கும் நேரம் | 4 நிமிடங்கள் |
| பாதுகாப்பு குறியீடு | IP44 |
| அதிகபட்ச திருப்பங்கள் | ∞ |
| நிகர எடை | 1.4 கிலோ |
| பரிமாணங்கள் | 40 x 40 x 525 மிமீ |
| குழாய் விட்டம் | 35 மிமீ |
தரவுத்தாள் 904M-S3.pdf











