| கதவு நிலையம் S212 இன் இயற்பியல் பண்பு | |
| அமைப்பு | லினக்ஸ் |
| ரேம் | 64MB |
| ரோம் | 128MB |
| முன் பேனல் | அலுமினியம் |
| மின்சாரம் | PoE (802.3af) அல்லது DC 12V/2A |
| கேமரா | 2MP, CMOS |
| வீடியோ தெளிவுத்திறன் | 1280 x 720 |
| பார்வைக் கோணம் | 110°(கிழக்கு) / 60°(செங்குத்து) / 125°(ஆழம்) |
| கதவு நுழைவு | ஐசி (13.56MHz) மற்றும் ஐடி (125kHz) அட்டை, செயலி |
| IP மதிப்பீடு | IP65 |
| நிறுவல் | மேற்பரப்பு பொருத்துதல் |
| பரிமாணம் | 168 x 88 x 34 mm |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40℃ - +55℃ |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40℃ - +70℃ |
| வேலை செய்யும் ஈரப்பதம் | 10%-90% (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) |
| உள்ளக மானிட்டர் E216 இன் இயற்பியல் பண்பு | |
| அமைப்பு | லினக்ஸ் |
| காட்சி | 7-அங்குல TFT LCD |
| திரை | கொள்ளளவு தொடுதிரை |
| தீர்மானம் | 1024 x 600 |
| ரேம் | 64MB |
| ரோம் | 128MB |
| முன் பேனல் | பிளாஸ்டிக் |
| மின்சாரம் | PoE (802.3af) அல்லது DC 12V/2A |
| நிறுவல் | மேற்பரப்பில் பொருத்துதல்/மேசை |
| பரிமாணம் | 195 x 130 x 14.5 மிமீ |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -10℃ - +55℃ |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40℃ - +70℃ |
| வேலை செய்யும் ஈரப்பதம் | 10%-90% (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) |
| ஆடியோ மற்றும் வீடியோ | |
| ஆடியோ கோடெக் | ஜி.711 |
| வீடியோ கோடெக் | எச்.264 |
| ஒளி இழப்பீடு | எல்இடி வெள்ளை ஒளி |
| நெட்வொர்க்கிங் | |
| நெறிமுறை | SIP, UDP, TCP, RTP, RTSP, NTP, DNS, HTTP, DHCP, IPV4, ARP, ICMP |
| S212 துறைமுகம் | |
| ஈதர்நெட் | 1 x RJ45, 10/100 Mbps அடாப்டிவ் |
| ஆர்எஸ்485 | 1 |
| விரித்துவை | 2 |
| மீட்டமை பொத்தான் | 1 |
| உள்ளீடு | 2 |
| E216 துறைமுகம் | |
| ஈதர்நெட் | 1 x RJ45, 10/100 Mbps அடாப்டிவ் |
| ஆர்எஸ்485 | 1 |
| கதவு மணி உள்ளீடு | 8 |
| அலாரம் உள்ளீடு | 8 |
தரவுத்தாள் 904M-S3.pdf








