விவரக்குறிப்பு
பதிவிறக்கம்
| தொழில்நுட்ப விவரங்கள் |
| தொடர்பு | ஜிக்பீ |
| பரிமாற்ற அதிர்வெண் | 2.4 ஜிகாஹெர்ட்ஸ் |
| செயல்பாட்டு மின்னழுத்தம் | DC 12V |
| காத்திருப்பு மின்னோட்டம் | ≤200 mA |
| செயல்பாட்டுச் சூழல் | 0℃ முதல் +55℃ வரை; ≤ 95% RH |
| கண்டறியப்பட்ட வாயு | மீத்தேன் (இயற்கை எரிவாயு) |
| அலாரம் LEL | 8% LEL மீத்தேன் (இயற்கை எரிவாயு) |
| செறிவுப் பிழை | ±3% LEL |
| எச்சரிக்கை முறை | கேட்கக்கூடிய மற்றும் பார்க்கக்கூடிய எச்சரிக்கை, மற்றும் கம்பியில்லா இணைப்பு எச்சரிக்கை |
| அலாரம் ஒலி அழுத்தம் | ≥70 dB (வாயு உணரிக்கு 1 மீட்டர் முன்னால்) |
| நிறுவல் முறை | சுவரில் பொருத்துதல் அல்லது கூரையில் பொருத்துதல் |
| பரிமாணங்கள் | Φ 85 x 30 மிமீ |
-
தரவுத்தாள் 904M-S3.pdf பதிவிறக்கம்