| Imitungo ifatika | |
| Ibikoresho | Aluminium |
| Ingufu z'amashanyarazi | DC 12V |
| Imbaraga Zifite Ingano | 1W |
| Imbaraga zo Guhagarara | 1W |
| Igipimo cya IP | IP65 |
| Gushyiramo | Gushyiramo hejuru no gukaraba |
| Ingano | 188 x 88 x 34 mm |
| Ubushyuhe bw'akazi | -40℃ - +55℃ |
| Ubushyuhe bwo kubika | -40℃ - +70℃ |
| Ubushyuhe mu kazi | 10%-90% (Ntabwo ifunze neza) |
| Icyambu | |
| RS485 | 2 (1 ku byasohotse, 1 ku byasohotse) |
| Ihinduranya ry'amazi | 4 |
Urupapuro rw'amakuru 904M-S3.pdf








