YAYA AKE AIKI?
Duba, saurare, kuma magana da kowa
Menene agogon ƙofofin bidiyo mara waya? Kamar yadda sunan ke nunawa, tsarin kararrawa na ƙofa mara waya ba ta waya. Waɗannan tsarin suna aiki akan fasaha mara waya kuma suna ɗaukar kyamarar kofa da naúrar cikin gida. Ba kamar kararrawa mai jiwuwa ta al'ada wacce baƙo kawai za ku iya ji, tsarin kararrawa na bidiyo yana ba ku damar dubawa, saurare, da magana da kowa a ƙofar ku.
Karin bayanai
Siffofin Magani
Saita Mai Sauƙi, Mai Rahusa
Tsarin yana da sauƙin shigarwa kuma yawanci baya buƙatar ƙarin farashi. Tunda babu wayoyi don damuwa, akwai kuma ƙananan haɗari. Hakanan yana da sauƙi don cirewa idan kun yanke shawarar ƙaura zuwa wani wuri.
Ayyuka masu ƙarfi
Ƙofar kyamara ta zo tare da kyamarar HD tare da kusurwar kallo mai faɗi na digiri 105, kuma mai saka idanu na cikin gida (2.4 '' wayar hannu ko 7 '' Monitor) na iya gane hoton maɓalli guda ɗaya da saka idanu, da dai sauransu. Babban ingancin bidiyo da hoto yana tabbatar da bayyanannen sadarwa ta hanyoyi biyu tare da mai ziyara.
Babban Digiri na Musamman
Tsarin yana ba da wasu fasalulluka na tsaro da dacewa, kamar hangen nesa na dare, buɗe maɓalli ɗaya, da sa ido na gaske. Baƙo zai iya fara rikodin bidiyo kuma ya karɓi faɗakarwa lokacin da wani ke gabatowa ƙofar gidan ku.
sassauci
Ana iya kunna kyamarar ƙofa ta baturi ko tushen wutar lantarki na waje, kuma mai saka idanu na cikin gida yana da caji kuma mai ɗaukar hoto.
Haɗin kai
Tsarin yana goyan bayan haɗin max. Kyamarar kofa 2 da raka'a na cikin gida 2, don haka ya dace don kasuwanci ko amfani da gida, ko kuma duk inda yake buƙatar sadarwar ɗan gajeren nesa.
Watsawa mai tsayi
Watsawa na iya kaiwa mita 400 a buɗaɗɗen wuri ko bangon bulo 4 tare da kauri na 20cm.
Abubuwan da aka Shawarar
DK230
Mara waya ta Doorbell Kit
DK250
Mara waya ta Doorbell Kit



