Bayani na Nazarin Shari'a

Maganin Sadarwa na Zamani na DNAKE ya Biya Bukatun Tsaro da Sadarwa na Zamani a Indiya

YANAYIN

MAHAVIR SQUARE wani kyakkyawan wuri ne na zama wanda ya kai eka 1.5, yana da gidaje masu inganci sama da 260. Wuri ne da rayuwa ta zamani ta dace da salon rayuwa na musamman. Domin samun yanayi mai natsuwa da aminci, ana samar da hanyoyin samun damar shiga cikin sauƙi da kuma buɗewa ba tare da wata matsala ba ta hanyar amfani da hanyar sadarwa ta zamani ta DNAKE.

HAƊIN GWIWA DA ƘUNGIYAR SQUAREFEET

TheRukunin Squarefeetyana da nasarori da dama a ayyukan gidaje da kasuwanci. Tare da ƙwarewa mai yawa a fannin gine-gine da kuma jajircewa wajen samar da ingantattun gine-gine da kuma isar da kayayyaki cikin lokaci, Squarefeet ta zama ƙungiya mai matuƙar sha'awar mutane. Iyalai 5000 waɗanda ke zaune cikin farin ciki a gidajen ƙungiyar da kuma ɗaruruwan wasu da ke gudanar da kasuwancinsu. 

MAGANIN

An bayar da matakai 3 na tabbatar da tsaro. An sanya tashar ƙofa ta 902D-B6 a ƙofar ginin don samun damar shiga mai tsaro. Tare da manhajar DNAKE Smart Pro, mazauna da baƙi za su iya jin daɗin hanyoyin shiga da yawa cikin sauƙi. An sanya ƙaramin tashar ƙofa mai kira ɗaya da na'urar sa ido ta cikin gida a kowane gida, wanda ke ba mazauna damar tantance wanda ke ƙofar kafin a ba su damar shiga. Bugu da ƙari, masu gadi za su iya karɓar ƙararrawa ta hanyar babban tashar kuma su ɗauki mataki nan take idan ya cancanta.

RUFEWA:

Gidaje 260+

KAYAN DA AKA SHIGA:

902D-B6Tashar Kofar Bidiyo ta Android Gane Fuska

E216Na'urar Kula da Cikin Gida ta Linux mai inci 7

R5Tashar Kofar Bidiyo ta SIP mai maɓalli ɗaya

902C-ABabban Tashar

Bincika ƙarin nazarin shari'o'i da kuma yadda za mu iya taimaka muku.

KA YI AMBATA YANZU
KA YI AMBATA YANZU
Idan kuna sha'awar kayayyakinmu kuma kuna son ƙarin bayani dalla-dalla, da fatan za a tuntuɓe mu ko a bar saƙo. Za mu tuntube ku cikin awanni 24.