| கதவு கேமரா DC200 இன் இயற்பியல் பண்பு | |
| குழு | பிளாஸ்டிக் |
| நிறம் | வெள்ளி |
| ஃப்ளாஷ் | 64MB |
| பொத்தான் | இயந்திரவியல் |
| மின்சாரம் | DC 12V அல்லது 2*பேட்டரி (C அளவு) |
| IP மதிப்பீடு | IP65 |
| எல்இடி | 6 துண்டுகள் |
| கேமரா | 0.3MP |
| நிறுவல் | மேற்பரப்பு பொருத்துதல் |
| பரிமாணம் | 160 x 86 x 55 மிமீ |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -10℃ - +55℃ |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -10℃ - +70℃ |
| வேலை செய்யும் ஈரப்பதம் | 10%-90% (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) |
| DM50 உள்ளக மானிட்டரின் இயற்பியல் பண்பு | |
| குழு | பிளாஸ்டிக் |
| நிறம் | வெள்ளி/கருப்பு |
| ஃப்ளாஷ் | 64MB |
| பொத்தான் | 9 இயந்திர பொத்தான்கள் |
| சக்தி | மீண்டும் சார்ஜ் செய்யக்கூடிய லித்தியம் பேட்டரி (2500mAh) |
| நிறுவல் | மேற்பரப்பில் பொருத்துதல் அல்லது மேசை மீது |
| பன்மொழி | 10 (ஆங்கிலம், நெடர்லாந்து, போல்ஸ்கி, டாய்ச், ஃபிரான்சாய்ஸ், இத்தாலினோ, எஸ்பானோல், போர்ச்சுகீஸ், ரஸ்கி, டர்க்) |
| பரிமாணம் | 214.85 x 149.85 x 21 மிமீ |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -10℃ - +55℃ |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -10℃ - +70℃ |
| வேலை செய்யும் ஈரப்பதம் | 10%-90% (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) |
| திரை | 7-அங்குல TFT LCD |
| தீர்மானம் | 800 x 480 |
| ஆடியோ மற்றும் வீடியோ | |
| ஆடியோ கோடெக் | ஜி.711ஏ |
| வீடியோ கோடெக் | எச்.264 |
| DC200 இன் வீடியோ தெளிவுத்திறன் | 640 x 480 |
| DC200 இன் பார்வைக் கோணம் | 105° |
| ஸ்னாப்ஷாட் | 75 துண்டுகள் |
| வீடியோ பதிவு | ஆம் |
| டிஎஃப் கார்டு | 32ஜி |
| பரவும் முறை | |
| பரிமாற்ற அதிர்வெண் வரம்பு | 2.4GHz-2.4835GHz |
| தரவு விகிதம் | 2.0 Mbps |
| பண்பேற்ற வகை | ஜிஎஃப்எஸ்கே |
| அனுப்பும் தூரம் (திறந்த வெளியில்) | 400மீ |
தரவுத்தாள் 904M-S3.pdf








