1. இந்தக் கதவை முகத்தை அடையாளம் காணுதல், கடவுச்சொல் அல்லது அடையாள அட்டைகள் (அதிகபட்சம் 100,000 அட்டைகள்) மூலம் திறக்கலாம்.
2. ஒரு மெகாபிக்சல் கேமரா 720p தெளிவுத்திறன் கொண்ட வீடியோவை வழங்குகிறது.
3. இது உள்ளமைக்கப்பட்ட கார்டு ரீடர் மற்றும் விருப்பத்திற்கேற்ப தொடுதிரை அல்லது இயந்திர விசைப்பலகையுடன் கூடிய ஒரு SIP வெளிப்புற நிலையம் ஆகும்.
4. மின்தூக்கிக் கட்டுப்பாட்டு அமைப்புடன் ஒருங்கிணைப்பது, வாழ்க்கைக்கு அதிக வசதியை அளிப்பதோடு, கட்டிடத்தின் பாதுகாப்பையும் அதிகரிக்கிறது.
5. 10,000 முகப் படங்களைக் கையாளும் திறனுடன், முகத்தை அடையாளம் காணும் துல்லியம் 99%-ஐ எட்டுகிறது, இது கதவுகளுக்குள் சிறந்த அணுகலை உறுதி செய்கிறது.
6. அகச்சிவப்புக் கதிர் கண்டறிதல் செயல்பாடு மற்றும் முகத்தை அடையாளம் கண்டு திறக்கும் வசதி ஆகியவற்றை இணைப்பது, பயனருக்குத் தொடுதல் இல்லாத அணுகல் கட்டுப்பாட்டுத் தீர்வை வழங்குகிறது.
7. விருப்பத்தேர்வாக வழங்கப்படும் ஒரு திறக்கும் தொகுதியுடன் பொருத்தப்படும்போது, இரண்டு ரிலே வெளியீடுகளைப் பயன்படுத்தி இரண்டு பூட்டுகளைக் கட்டுப்படுத்தலாம்.
8. பயனரின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப, இதற்கு PoE மூலமாகவோ அல்லது வெளிப்புற மின் மூலத்தின் மூலமாகவோ மின்சாரம் வழங்கப்படலாம்.
2. ஒரு மெகாபிக்சல் கேமரா 720p தெளிவுத்திறன் கொண்ட வீடியோவை வழங்குகிறது.
3. இது உள்ளமைக்கப்பட்ட கார்டு ரீடர் மற்றும் விருப்பத்திற்கேற்ப தொடுதிரை அல்லது இயந்திர விசைப்பலகையுடன் கூடிய ஒரு SIP வெளிப்புற நிலையம் ஆகும்.
4. மின்தூக்கிக் கட்டுப்பாட்டு அமைப்புடன் ஒருங்கிணைப்பது, வாழ்க்கைக்கு அதிக வசதியை அளிப்பதோடு, கட்டிடத்தின் பாதுகாப்பையும் அதிகரிக்கிறது.
5. 10,000 முகப் படங்களைக் கையாளும் திறனுடன், முகத்தை அடையாளம் காணும் துல்லியம் 99%-ஐ எட்டுகிறது, இது கதவுகளுக்குள் சிறந்த அணுகலை உறுதி செய்கிறது.
6. அகச்சிவப்புக் கதிர் கண்டறிதல் செயல்பாடு மற்றும் முகத்தை அடையாளம் கண்டு திறக்கும் வசதி ஆகியவற்றை இணைப்பது, பயனருக்குத் தொடுதல் இல்லாத அணுகல் கட்டுப்பாட்டுத் தீர்வை வழங்குகிறது.
7. விருப்பத்தேர்வாக வழங்கப்படும் ஒரு திறக்கும் தொகுதியுடன் பொருத்தப்படும்போது, இரண்டு ரிலே வெளியீடுகளைப் பயன்படுத்தி இரண்டு பூட்டுகளைக் கட்டுப்படுத்தலாம்.
8. பயனரின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப, இதற்கு PoE மூலமாகவோ அல்லது வெளிப்புற மின் மூலத்தின் மூலமாகவோ மின்சாரம் வழங்கப்படலாம்.
| பௌதீக சொத்து | |
| அமைப்பு | ஆண்ட்ராய்டு 4.4.2 |
| சிபியு | குவாட்-கோர் 1.3GHz |
| SDRAM | 512MB DDR3 |
| ஃப்ளாஷ் | 4GB NAND ஃபிளாஷ் |
| காட்சி | 4.3" TFT LCD, 480x272 |
| முக அங்கீகாரம் | ஆம் |
| சக்தி | DC12V/POE விருப்பத்தேர்வு |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | 3W |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 10W |
| பொத்தான் | இயந்திரப் பொத்தான், தொடு பொத்தான் (விருப்பத்திற்குரியது) |
| RFID கார்டு ரீடர் | அடையாள அட்டை/அடையாள அட்டை விருப்பத்தேர்வு, 100,000 துண்டுகள் |
| வெப்பநிலை | -40℃ - +70℃ |
| ஈரப்பதம் | 20%-93% |
| ஐபி வகுப்பு | IP65 |
| பல நிறுவல் | உள்ளமைப்பில் பொருத்தப்பட்டது அல்லது மேற்பரப்பில் பொருத்தப்பட்டது |
| ஆடியோ மற்றும் வீடியோ | |
| ஆடியோ கோடெக் | ஜி.711 |
| வீடியோ கோடெக் | எச்.264 |
| கேமரா | CMOS 2M பிக்சல் (WDR) |
| எல்இடி இரவு பார்வை | ஆம் |
| நெட்வொர்க் | |
| ஈதர்நெட் | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| நெறிமுறை | TCP/IP, SIP, RTSP |
| இடைமுகம் | |
| ரிலே வெளியீடு | ஆம் |
| வெளியேறு பொத்தான் | ஆம் |
| ஆர்எஸ்485 | ஆம் |
| கதவு காந்தம் | ஆம் |
-
தரவுத்தாள் 902D-B4.pdfபதிவிறக்கம்
தரவுத்தாள் 902D-B4.pdf

.jpg)






