1. 4.3'' உள்ளக கண்காணிப்புக் கருவியால் வில்லா நிலையம் அல்லது கதவு மணியிலிருந்து வரும் அழைப்பைப் பெற முடியும்.
2. வீட்டுப் பாதுகாப்பை அதிகரிப்பதற்காக, தீ கண்டறியும் கருவி, புகை கண்டறியும் கருவி, கதவு உணரி அல்லது சைரன் போன்ற அதிகபட்சம் 8 எச்சரிக்கை மண்டலங்களை இணைக்கலாம்.
3. ஒரே ஒரு பொத்தானின் மூலம் ஆயுதத்தை இயக்கவோ அல்லது செயலிழக்கச் செய்யவோ முடியும்.
4. அவசர காலத்தில், மேலாண்மை மையத்திற்கு எச்சரிக்கை அனுப்புவதற்கு SOS பொத்தானை 3 விநாடிகள் அழுத்தவும்.
5. 485 தகவல் தொடர்பு நெறிமுறை மற்றும் வேறுபாட்டு சமிக்ஞை பரிமாற்றம் ஆகியவற்றின் மூலம், இது நீண்ட தூர பரிமாற்றத்தையும், இடையூறுகளை எதிர்க்கும் வலுவான திறனையும் கொண்டுள்ளது.
| பௌதீக சொத்து | |
| எம்.சி.யு. | T530EA |
| ஃப்ளாஷ் | SPI ஃபிளாஷ் 16M-பிட் |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 400Hz~3400Hz |
| காட்சி | 4.3" TFT LCD, 480x272 |
| காட்சி வகை | மின்தேக்கி |
| பொத்தான் | இயந்திர பொத்தான் |
| சாதன அளவு | 192x130x16.5மிமீ |
| சக்தி | DC30V |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | 0.7W |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 6W |
| வெப்பநிலை | -10℃ - +55℃ |
| ஈரப்பதம் | 20%-93% |
| ஐபி கிளாஸ் | IP30 |
| அம்சங்கள் | |
| வெளிப்புற நிலையம் மற்றும் மேலாண்மை மையத்துடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள் | ஆம் |
| வெளிப்புற நிலையத்தைக் கண்காணிக்கவும் | ஆம் |
| தொலைவிலிருந்து திறக்கவும் | ஆம் |
| ஒலியடக்கவும், தொந்தரவு செய்ய வேண்டாம் | ஆம் |
| வெளிப்புற எச்சரிக்கை சாதனம் | ஆம் |
| அலாரம் | ஆம் (8 மண்டலங்கள்) |
| நாண் வளைய ஒலி | ஆம் |
| வெளிப்புற கதவு மணி | ஆம் |
| செய்தி பெறுதல் | ஆம் (விருப்பத்திற்குரியது) |
| ஸ்னாப்ஷாட் | ஆம் (விருப்பத்திற்குரியது) |
| லிஃப்ட் இணைப்பு | ஆம் (விருப்பத்திற்குரியது) |
| ஒலி அளவு | ஆம் |
| பிரகாசம் / மாறுபாடு | ஆம் |
-
தரவுத்தாள் 608M-I8.pdfபதிவிறக்கம்
தரவுத்தாள் 608M-I8.pdf








