1. 7-அங்குல கொள்ளளவு தொடுதிரையானது, வெளிப்புற நிலையத்துடனும், வெவ்வேறு அறைகளில் உள்ள உட்புற மானிட்டர்களுக்கு இடையேயும் உயர்தரமான ஒலி மற்றும் காணொளித் தொடர்புகளை வழங்குகிறது.
2. இது தரநிலையான SIP நெறிமுறையைப் பயன்படுத்தி நெகிழ்வான ஒலி மற்றும் காணொளித் தொடர்புகளை வழங்குகிறது.
3. இதில் எளிதில் அணுகக்கூடிய 5 தொடு பொத்தான்கள் உள்ளன.
4. இரு-கம்பி IP மாற்றியின் உதவியுடன், எந்தவொரு IP சாதனத்தையும் இரு-கம்பி கேபிளைப் பயன்படுத்தி இந்த உள்ளக மானிட்டருடன் இணைக்க முடியும்.
5. உங்கள் குடும்பத்தையும் உடைமைகளையும் பாதுகாக்க, இதில் நீர் கசிவு உணரி, புகை கண்டறியும் கருவி, அல்லது தீ உணரி போன்ற 8 எச்சரிக்கை மண்டலங்களைப் பொருத்த முடியும்.
2. இது தரநிலையான SIP நெறிமுறையைப் பயன்படுத்தி நெகிழ்வான ஒலி மற்றும் காணொளித் தொடர்புகளை வழங்குகிறது.
3. இதில் எளிதில் அணுகக்கூடிய 5 தொடு பொத்தான்கள் உள்ளன.
4. இரு-கம்பி IP மாற்றியின் உதவியுடன், எந்தவொரு IP சாதனத்தையும் இரு-கம்பி கேபிளைப் பயன்படுத்தி இந்த உள்ளக மானிட்டருடன் இணைக்க முடியும்.
5. உங்கள் குடும்பத்தையும் உடைமைகளையும் பாதுகாக்க, இதில் நீர் கசிவு உணரி, புகை கண்டறியும் கருவி, அல்லது தீ உணரி போன்ற 8 எச்சரிக்கை மண்டலங்களைப் பொருத்த முடியும்.
| பௌதீக சொத்து | |
| அமைப்பு | லினக்ஸ் |
| சிபியு | 1.2GHz, ARM கார்டெக்ஸ்-A7 |
| நினைவகம் | 64MB DDR2 SDRAM |
| ஃப்ளாஷ் | 128MB NAND ஃபிளாஷ் |
| காட்சி | 7 அங்குல TFT LCD, 800x480 |
| சக்தி | இரண்டு கம்பி வழங்கல் |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | 1.5W |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 9W |
| வெப்பநிலை | -10℃ - +55℃ |
| ஈரப்பதம் | 20%-85% |
| ஆடியோ மற்றும் வீடியோ | |
| ஆடியோ கோடெக் | ஜி.711 |
| வீடியோ கோடெக் | எச்.264 |
| காட்சி | கொள்ளளவு, தொடுதிரை (விருப்பத்தேர்வு) |
| கேமரா | இல்லை |
| நெட்வொர்க் | |
| ஈதர்நெட் | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| நெறிமுறை | TCP/IP, SIP, 2-கம்பி |
| அம்சங்கள் | |
| IP கேமரா ஆதரவு | 8-வழி கேமராக்கள் |
| பல மொழி | ஆம் |
| படப் பதிவு | ஆம் (64 துண்டுகள்) |
| லிஃப்ட் கட்டுப்பாடு | ஆம் |
| வீட்டு ஆட்டோமேஷன் | ஆம் (RS485) |
| அலாரம் | ஆம் (8 மண்டலங்கள்) |
| பயனர் இடைமுகம் தனிப்பயனாக்கப்பட்டது | ஆம் |
-
தரவுத்தாள் 290M-S0.pdfபதிவிறக்கம்
தரவுத்தாள் 290M-S0.pdf








