| பௌதீக சொத்து | |
| அமைப்பு | லினக்ஸ் |
| ரேம் | 64MB |
| ரோம் | 128MB |
| முன் பேனல் | அலுமினியம் |
| மின்சாரம் | PoE (802.3af) அல்லது DC12V/2A |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | 1.5W |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 3W |
| கேமரா | 2MP, CMOS |
| கதவு நுழைவு | ஐசி கார்டு (13.56 மெகாஹெர்ட்ஸ்), என்எஃப்சி |
| IP/IK மதிப்பீடு | IP65 / IK07 |
| நிறுவல் | செமி-ஃப்ளஷ்/ஃப்ளஷ் மவுண்டிங் |
| பரிமாணம் | 170 x 84.5 x 31 மிமீ (பாதி உட்பொதிவுப் பொருத்தம்);190 x 95 x 27 மிமீ (சமதளப் பொருத்தம்) |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40℃ - +55℃ |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40℃ - +70℃ |
| வேலை செய்யும் ஈரப்பதம் | 10%-90% (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) |
| ஆடியோ மற்றும் வீடியோ | |
| ஆடியோ கோடெக் | ஜி.711 |
| வீடியோ கோடெக் | எச்.264 |
| வீடியோ தெளிவுத்திறன் | 1280 x 720 |
| பார்வைக் கோணம் | 100°(D) |
| ஒளி இழப்பீடு | எல்இடி வெள்ளை ஒளி |
| நெட்வொர்க்கிங் | |
| நெறிமுறை | ONVIF,SIP, UDP, TCP, RTP, RTSP, NTP, DNS, HTTP, DHCP, IPV4, ARP, ICMP |
| துறைமுகம் | |
| ஈதர்நெட் போர்ட் | 1 x RJ45, 10/100 Mbps அடாப்டிவ் |
| RS485 போர்ட் | 1 |
| விரித்துவை | 1 |
| வெளியேறு பொத்தான் | 1 |
| கதவு காந்தம் | 1 |


தரவுத்தாள் 904M-S3.pdf








