| பௌதீக சொத்து | |
| அமைப்பு | லினக்ஸ் |
| ரேம் | 64MB |
| ரோம் | 128MB |
| முன் பேனல் | அலுமினியம் |
| பொத்தான் | இயந்திரவியல் |
| மின்சாரம் | PoE (802.3af) அல்லது DC12V/2A |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | 1.5W |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 9W |
| கேமரா | 2MP, CMOS |
| கதவு நுழைவு | ஐசி கார்டு (13.56 மெகாஹெர்ட்ஸ்), பின் குறியீடு, என்எஃப்சி |
| IP மதிப்பீடு | IP65 (கதவுப் பகுதிக்கும் சுவருக்கும் இடையேயான விரிசல்களைக் கண்ணாடிப் பசை கொண்டு அடைக்கவும்.) |
| நிறுவல் | சமதளப் பொருத்தம் |
| பரிமாணம் | 380 x 158 x 55.7 மிமீ |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -10℃ முதல் +55℃ வரை (இயல்புநிலை);-40℃ முதல் +55℃ வரை (வெப்பமூட்டும் படலத்துடன்) |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40℃ - +70℃ |
| வேலை செய்யும் ஈரப்பதம் | 10%-90% (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) |
| காட்சி | |
| காட்சி | 4.3-அங்குல TFT LCD |
| தீர்மானம் | 480 x 272 |
| ஆடியோ மற்றும் வீடியோ | |
| ஆடியோ கோடெக் | ஜி.711 |
| வீடியோ கோடெக் | எச்.264 |
| வீடியோ தெளிவுத்திறன் | 1280 x 720 |
| ஒளி இழப்பீடு | எல்இடி வெள்ளை ஒளி |
| நெட்வொர்க்கிங் | |
| நெறிமுறை | ONVIF, SIP, UDP, TCP, RTP, RTSP, NTP, DNS, HTTP, DHCP, IPV4, ARP, ICMP |
| துறைமுகம் | |
| ஈதர்நெட் போர்ட் | 1 x RJ45, 10/100 Mbps அடாப்டிவ் |
| RS485 போர்ட் | 1 |
| விரித்துவை | 1 |
| வெளியேறு பொத்தான் | 1 |
| கதவு காந்தம் | 1 |


தரவுத்தாள் 904M-S3.pdf








