1. 280D-A1 என்பது எண் விசைப்பலகை மற்றும் உள்ளமைக்கப்பட்ட அட்டை வாசிப்பான் கொண்ட ஒரு SIP இண்டர்காம் ஆகும்.
2. மின்தூக்கிக் கட்டுப்பாட்டு அமைப்புடன் ஒருங்கிணைப்பது, வாழ்க்கைக்கு அதிக வசதியை அளிப்பதோடு, கட்டிடத்தின் பாதுகாப்பையும் அதிகரிக்கிறது.
3. கடவுச்சொல் அல்லது ஐசி அட்டை மூலம் கதவைத் திறக்கலாம்.
4. கதவு அணுகல் கட்டுப்பாட்டிற்காக, வெளிப்புற பேனலில் 20,000 ஐசி கார்டுகளை அடையாளம் காண முடியும்.
5. விருப்பத்தேர்வாக வழங்கப்படும் ஒரு திறக்கும் தொகுதியுடன் பொருத்தப்படும்போது, இரண்டு ரிலே வெளியீடுகளைப் பயன்படுத்தி இரண்டு பூட்டுகளைக் கட்டுப்படுத்தலாம்.
| பௌதீக சொத்து | |
| அமைப்பு | லினக்ஸ் |
| சிபியு | 1GHz, ARM Cortex-A7 |
| SDRAM | 64M DDR2 |
| ஃப்ளாஷ் | 128MB |
| திரை | 4.3 அங்குல எல்சிடி, 480x272 |
| சக்தி | DC12V |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | 1.5W |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 9W |
| கார்டு ரீடர் | அடையாள அட்டை/அடையாள அட்டை (விருப்பத்தேர்வு), 20,000 பிரதிகள் |
| பொத்தான் | இயந்திர பொத்தான் |
| வெப்பநிலை | -40℃ - +70℃ |
| ஈரப்பதம் | 20%-93% |
| ஐபி வகுப்பு | ஐபிடிடி |
| ஆடியோ மற்றும் வீடியோ | |
| ஆடியோ கோடெக் | ஜி.711 |
| வீடியோ கோடெக் | எச்.264 |
| கேமரா | CMOS 2M பிக்சல் |
| வீடியோ தெளிவுத்திறன் | 1280×720p |
| எல்இடி இரவு பார்வை | ஆம் |
| நெட்வொர்க் | |
| ஈதர்நெட் | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| நெறிமுறை | TCP/IP, SIP |
| இடைமுகம் | |
| சர்க்யூட்டைத் திறக்கவும் | ஆம் (அதிகபட்சம் 3.5A மின்னோட்டம்) |
| வெளியேறு பொத்தான் | ஆம் |
| ஆர்எஸ்485 | ஆம் |
| கதவு காந்தம் | ஆம் |
-
தரவுத்தாள் 280D-A1.pdfபதிவிறக்கம்
தரவுத்தாள் 280D-A1.pdf








