Maganin Sadarwar Sadarwa ta Cloud na DNAKE

don Kasuwanci

YAYA AKE YI?

An tsara mafita ta hanyar sadarwa ta girgije ta DNAKE don inganta tsaron wurin aiki, sauƙaƙe ayyukan, da kuma daidaita tsarin kula da tsaron ofishin ku.

Kasuwancin Cloud-01

DNAKE GA MA'AIKATAN

240111-Ma'aikata-1

Gane Fuska

don Samun Dama Marasa Tasiri

Samun damar shiga cikin sauri da sauƙi tare da gane fuska.

Kada ka damu da ɗaukar maɓallai ko rasa su.

240111-Ma'aikata-2

Hanyoyi Masu Sauƙi na Samun Dama

tare da Wayar Salula

Karɓi kiran sauti ko bidiyo na hanyoyi biyu kuma buɗe kai tsaye daga wayar salula.

Kofofin buɗewa na nesa a kowane lokaci da kuma ko'ina ta wayar salula.

Samun damar shiga cikin sauƙi tare da lambar QR ta amfani da kawai DNAKE Smart Pro APP.

Ba da damar shiga baƙi

A sauƙaƙe sanya lambobin QR na ɗan lokaci, waɗanda ke da iyaka ga masu ziyara.

Ba da damar shiga ta hanyar tsarin waya daban-daban, kamar, wayoyin tarho na gida da wayoyin IP.

DNAKE DOMIN OFISHI DA ƊAKIN KASUWANCI

240110-1

Mai sassauci

Gudanarwa Daga Nesa

Tare da sabis ɗin sadarwa ta girgije na DNAKE, mai gudanarwa zai iya samun damar shiga tsarin daga nesa, wanda ke ba da damar sarrafa damar shiga da sadarwa daga nesa. Yana da amfani musamman ga kasuwanci masu wurare da yawa ko ga ma'aikata da ke aiki daga nesa.

Sauƙaƙa layi

Gudanar da Baƙi

Rarraba maɓallan wucin gadi na ɗan lokaci ga takamaiman mutane don samun damar shiga cikin sauƙi da sauƙi, kamar 'yan kwangila, baƙi, ko ma'aikata na wucin gadi, hana shiga ba tare da izini ba kuma yana iyakance shiga ga mutanen da aka ba da izini kawai.

An buga tambarin lokaci

da Cikakken Rahoton

Ɗauki hotunan duk baƙi da aka yi wa alama a lokaci lokacin da aka kira ko aka shiga, wanda hakan ke ba wa mai gudanarwa damar bin diddigin wanda ke shiga ginin. Idan akwai wani lamari na tsaro ko shiga ba tare da izini ba, rajistan kira da buɗewa na iya zama tushen bayanai masu mahimmanci don dalilai na bincike.

FA'IDODIN MAGANI

Sassauci da Ma'auni

Ko ƙaramin ginin ofis ne ko babban ginin kasuwanci, mafita ta hanyar girgije ta DNAKE za ta iya biyan buƙatun da ke canzawa ba tare da manyan gyare-gyare ga kayayyakin more rayuwa ba.

Gudanarwa da Samun Dama Daga Nesa

Tsarin sadarwa ta girgije na DNAKE yana ba da damar shiga daga nesa, wanda ke ba ma'aikata masu izini damar sarrafawa da sarrafa tsarin sadarwa daga ko'ina.

Inganci Mai Inganci

Ba tare da buƙatar saka hannun jari a cikin na'urorin cikin gida ko shigar da wayoyi ba. Madadin haka, kamfanoni suna biyan kuɗin sabis na biyan kuɗi, wanda galibi yana da araha kuma ana iya faɗi.

Sauƙin Shigarwa da Gyara

Ba a buƙatar yin wayoyi masu sarkakiya ko gyare-gyare masu yawa a fannin gine-gine. Wannan yana rage lokacin shigarwa, yana rage cikas ga ayyukan ginin. 

Ingantaccen Tsaro

Shigar da aka tsara ta hanyar maɓallin temp yana taimakawa hana shiga ba tare da izini ba kuma yana iyakance shiga ga mutanen da aka ba da izini kawai a cikin takamaiman lokuta.

Dacewa Mai Faɗi

Sauƙaƙa haɗa kai da sauran tsarin gudanar da gini, kamar sa ido da tsarin sadarwa mai tushen IP don sauƙaƙe ayyukan gudanarwa da kuma kula da tsakiya a cikin ginin kasuwanci.

KAYAN DA AKA SHAWARA

S615

Wayar Kofa ta Android Mai Gane Fuska 4.3"

Dandalin Girgije na DNAKE

Gudanarwa Mai Tsakani Duk-cikin-Ɗaya

Manhajar Smart Pro 1000x1000px-1

DNAKE Smart Pro APP

Manhajar Intercom ta tushen girgije

Kawai tambaya.

Har yanzu kuna da tambayoyi?

KA YI AMBATA YANZU
KA YI AMBATA YANZU
Idan kuna sha'awar kayayyakinmu kuma kuna son ƙarin bayani dalla-dalla, da fatan za a tuntuɓe mu ko a bar saƙo. Za mu tuntube ku cikin awanni 24.