Hotunan Maɓalli Mai Wayo
Hotunan Maɓalli Mai Wayo
Hotunan Maɓalli Mai Wayo

MIR-SO100-ZT5

Maballin Smart

904M-S3 Android 10.1 ″ Allon TFT LCD Na Cikin Gida

• Standard ZigBee 3.0 yarjejeniya
• Kiran gaggawa don taimako a cikin yanayin gaggawa
Ƙararrawa ta taɓawa ɗaya, mai da shi zaɓi na musamman a tsakanin tsofaffi ko mutane masu iyakacin motsi
• Ikon taɓawa ɗaya akan duk yanayin gidanku, samar da sauri da dacewa ga ayyuka masu mahimmanci a cikin gaggawa ko lokacin da ake buƙatar taimako.
• Ƙirƙirar ƙirar ƙarancin wutar lantarki
• Yana goyan bayan ƙararrawar ƙarancin ƙarfin lantarki
Smart-Button Cikakken Bayani Shafi_1

Spec

Zazzagewa

Tags samfurin

Bayanin Fasaha
Fasaha mara waya ZigBee
Mitar watsawa 2.4 GHz
Aiki Voltage  DC 3V (batir CR2032)
Yanayin Aiki -10 ℃ zuwa +55 ℃
Ƙararrawar Ƙarƙashin wutar lantarki Tallafawa
Rayuwar Baturi  Fiye da shekara guda (sau 20 kowace rana)
Girma  % 50 x 16 mm
  • Takardar bayanan 904M-S3.pdf
    Zazzagewa

Samun Quote

Samfura masu dangantaka

 

10.1
H618

10.1" Smart Control Panel

Smart Hub (Wireless)
MIR-GW200-TY

Smart Hub (Wireless)

Ƙofa da Taga Sensor
Saukewa: MIR-MC100-ZT5

Ƙofa da Taga Sensor

Sensor Gas
MIR-GA100-ZT5

Sensor Gas

Sensor Motsi
MIR-IR100-ZT5

Sensor Motsi

Zazzabi da Ma'aunin zafi
Saukewa: MIR-TE100

Zazzabi da Ma'aunin zafi

Sensor Leak Ruwa
MIR-WA100-ZT5

Sensor Leak Ruwa

LABARI YANZU
LABARI YANZU
Idan kuna sha'awar samfuranmu kuma kuna son ƙarin cikakkun bayanai, tuntuɓe mu ko barin saƙo. Za mu iya tuntuɓar mu cikin sa'o'i 24.