| Priodwedd Ffisegol Gorsaf Drws C112 (4WIRE) | |
| Deunydd | Plastig |
| Cyflenwad Pŵer | Pweredig gan Fonitor Dan Do |
| Camera | Lens Ongl Eang 720P |
| Ongl Gwylio | 100°(U) / 50°(V) / 120°(D) |
| Gosod | Mowntio Arwyneb |
| Dimensiwn | 130 x 50 x 28.4 mm |
| Tymheredd Gweithio | -10℃ - +55℃ |
| Tymheredd Storio | -40℃ - +70℃ |
| Lleithder Gweithio | 10%-90% (heb gyddwyso) |
| Priodwedd Ffisegol y Monitor Dan Do E216A (4WIRE) | |
| System | Linux |
| Arddangosfa | LCD TFT 7 modfedd |
| Sgrin | Sgrin gyffwrdd capacitive |
| Datrysiad | 1024 x 600 |
| Deunydd | Plastig |
| Cyflenwad Pŵer | POE neu DC 12V |
| Wi-Fi | 2.4G, 802.11b/g/n*(Dewisol) |
| Gosod | Mowntio Arwyneb |
| Dimensiwn | 195 x 130 x 17 mm |
| Tymheredd Gweithio | -10℃ - +55℃ |
| Tymheredd Storio | -10℃ - +60℃ |
| Lleithder Gweithio | 10%-90% (heb gyddwyso) |
| Sain a Fideo | |
| Codec Sain | G.711 |
| Codec Fideo | H.264 |
| Iawndal Golau | Golau gwyn LED |
| PorthladdC112(4 WIRE) | |
| Porthladd 4-gwifren | 1 |
| Allanfa Relay | 1 (DIM COM NC) |
| PorthladdE216A(4 WIRE) | |
| Slot Cerdyn TF | 1 |
| Porthladd Mewnbwn Larwm | 4 |
| Allbwn Larwm | 1 |
| Allbwn Relay | 1, DIM COM |
| Porthladd 4-gwifren | 1 ar gyfer Gorsaf Drws |
Taflen ddata 904M-S3.pdf







