| Đặc tính vật lý của trạm cửa C112 (4 dây) | |
| Vật liệu | Nhựa |
| Nguồn điện | Được hỗ trợ bởi Indoor Monitor |
| Máy ảnh | Ống kính góc rộng 720P |
| Góc nhìn | 100°(H) / 50°(V) / 120°(D) |
| Lắp đặt | Lắp đặt trên bề mặt |
| Kích thước | 130 x 50 x 28,4 mm |
| Nhiệt độ làm việc | -10℃ - +55℃ |
| Nhiệt độ bảo quản | -40℃ - +70℃ |
| Độ ẩm làm việc | 10%-90% (không ngưng tụ) |
| Đặc tính vật lý của màn hình trong nhà E216A (4 dây) | |
| Hệ thống | Linux |
| Trưng bày | Màn hình LCD TFT 7 inch |
| Màn hình | Màn hình cảm ứng điện dung |
| Nghị quyết | 1024 x 600 |
| Vật liệu | Nhựa |
| Nguồn điện | Nguồn PoE hoặc DC 12V |
| Wi-Fi | 2.4G, 802.11b/g/n* (Tùy chọn) |
| Lắp đặt | Lắp đặt trên bề mặt |
| Kích thước | 195 x 130 x 17 mm |
| Nhiệt độ làm việc | -10℃ - +55℃ |
| Nhiệt độ bảo quản | -10℃ - +60℃ |
| Độ ẩm làm việc | 10%-90% (không ngưng tụ) |
| Âm thanh & Video | |
| Bộ giải mã âm thanh | G.711 |
| Bộ giải mã video | H.264 |
| Bù sáng | Đèn LED trắng |
| CảngC112 (4 dây) | |
| Cổng 4 dây | 1 |
| Rơle ra | 1 (KHÔNG COM NC) |
| CảngE216A (4 dây) | |
| Khe cắm thẻ TF | 1 |
| Cổng đầu vào báo động | 4 |
| Đầu ra cảnh báo | 1 |
| Đầu ra rơle | 1, KHÔNG COM |
| Cổng 4 dây | 1 cho Trạm Cửa |
Bảng dữ liệu 904M-S3.pdf







