| డోర్ కెమెరా DC200 యొక్క భౌతిక లక్షణాలు | |
| ప్యానెల్ | ప్లాస్టిక్ |
| రంగు | వెండి |
| ఫ్లాష్ | 64MB |
| బటన్ | యాంత్రిక |
| విద్యుత్ సరఫరా | DC 12V లేదా 2*బ్యాటరీ (C సైజు) |
| IP రేటింగ్ | IP65 |
| ఎల్ఈడీ | 6 ముక్కలు |
| కెమెరా | 0.3MP |
| సంస్థాపన | ఉపరితల మౌంటింగ్ |
| పరిమాణం | 160 x 86 x 55 మిమీ |
| పని ఉష్ణోగ్రత | -10℃ - +55℃ |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -10℃ - +70℃ |
| పని చేసే తేమ | 10%-90% (ఘనీభవించనిది) |
| ఇండోర్ మానిటర్ DM50 యొక్క భౌతిక లక్షణాలు | |
| ప్యానెల్ | ప్లాస్టిక్ |
| రంగు | వెండి/నలుపు |
| ఫ్లాష్ | 64MB |
| బటన్ | 9 మెకానికల్ బటన్లు |
| శక్తి | రీఛార్జ్ చేయగల లిథియం బ్యాటరీ (2500mAh) |
| సంస్థాపన | సర్ఫేస్ మౌంటింగ్ లేదా డెస్క్టాప్ |
| బహుళ భాష | 10 (ఇంగ్లీష్, నెదర్లాండ్స్, పోల్స్కి, డ్యూచ్, ఫ్రాంకైస్, ఇటాలియన్, ఎస్పానోల్, పోర్చుగీస్, రస్కియ్, టర్క్) |
| పరిమాణం | 214.85 x 149.85 x 21 మిమీ |
| పని ఉష్ణోగ్రత | -10℃ - +55℃ |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -10℃ - +70℃ |
| పని చేసే తేమ | 10%-90% (ఘనీభవించనిది) |
| స్క్రీన్ | 7-అంగుళాల TFT LCD |
| తీర్మానం | 800 x 480 |
| ఆడియో & వీడియో | |
| ఆడియో కోడెక్ | జి.711ఎ |
| వీడియో కోడెక్ | హెచ్.264 |
| DC200 యొక్క వీడియో రిజల్యూషన్ | 640 x 480 |
| DC200 వీక్షణా కోణం | 105° |
| స్నాప్షాట్ | 75 ముక్కలు |
| వీడియో రికార్డింగ్ | అవును |
| TF కార్డ్ | 32G |
| ఒకరి నుండి ఒకరికి వ్యాధి ప్రబలడం | |
| ప్రసార పౌనఃపున్య పరిధి | 2.4GHz-2.4835GHz |
| డేటా రేటు | 2.0 Mbps |
| మాడ్యులేషన్ రకం | జిఎఫ్ఎస్కె |
| ప్రసార దూరం (బహిరంగ ప్రదేశంలో) | 400 మీ |
డేటాషీట్ 904M-S3.pdf








