| సాంకేతిక వివరాలు | |
| కమ్యూనికేషన్ | వై-ఫై |
| టార్క్ | 8N.m |
| అవుట్పుట్ వేగం | నిమిషానికి 23 రూపాయలు |
| రేటెడ్ పవర్ | 103W |
| రేటెడ్ వోల్టేజ్ | 120V |
| రేటెడ్ కరెంట్ | 0.88A |
| నడుస్తున్న సమయం | 4 నిమిషాలు |
| రక్షణ సూచిక | IP44 |
| గరిష్ట మలుపులు | ∞ |
| నికర బరువు | 1.34 కేజీ |
| కొలతలు | 40 x 40 x 525 మిమీ |
| పైపు వ్యాసం | 35 మిమీ |
డేటాషీట్ 904M-S3.pdf











