| భౌతిక లక్షణం | |
| పదార్థం | అల్యూమినియం |
| విద్యుత్ సరఫరా | DC 12V |
| రేటెడ్ పవర్ | 1W |
| స్టాండ్బై పవర్ | 1W |
| IP రేటింగ్ | IP65 |
| సంస్థాపన | సర్ఫేస్ & ఫ్లష్ మౌంటింగ్ |
| పరిమాణం | 188 x 88 x 34 మిమీ |
| పని ఉష్ణోగ్రత | -40℃ - +55℃ |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -40℃ - +70℃ |
| పని చేసే తేమ | 10%-90% (ఘనీభవించనిది) |
| ఓడరేవు | |
| RS485 | 2 (1 ఇన్పుట్ కోసం, 1 అవుట్పుట్ కోసం) |
| డిప్ స్విచ్ | 4 |
డేటాషీట్ 904M-S3.pdf







