| భౌతిక లక్షణం | |
| కమ్యూనికేషన్ | జిగ్బీ 3.0 |
| లోడ్ | 400W |
| ఇన్పుట్ పవర్ | 100~240 AC 50/60Hz |
| స్టాండ్బై పవర్ | <1.5W |
| నియంత్రణ ఛానెల్ | 1 CH |
| పరిమాణం | 86 x 86 x 37.5 మిమీ (బేస్తో సహా) |
| జీవిత చక్రం | 50,000 సార్లు |
| పని ఉష్ణోగ్రత | -10℃ - +45℃ |
| పని చేసే తేమ | <90% |
కర్టెన్ స్విచ్
| భౌతిక లక్షణం | |
| కమ్యూనికేషన్ | జిగ్బీ 3.0 |
| లోడ్ | 400W |
| ఇన్పుట్ పవర్ | 100~240 AC 50/60Hz |
| స్టాండ్బై పవర్ | <1.5W |
| నియంత్రణ ఛానెల్ | 1 CH |
| పరిమాణం | 86 x 86 x 37.5 మిమీ (బేస్తో సహా) |
| జీవిత చక్రం | 50,000 సార్లు |
| పని ఉష్ణోగ్రత | -10℃ - +45℃ |
| పని చేసే తేమ | <90% |