| సాంకేతిక వివరాలు | |
| కమ్యూనికేషన్ | జిగ్బీ |
| టార్క్ | 1.2Nm |
| అవుట్పుట్ వేగం | 12 సెం.మీ/సె |
| రేటెడ్ వోల్టేజ్ | 100-240V |
| సాధారణ పౌనఃపున్యం | 50/60Hz |
| రేటెడ్ కరెంట్ | 0.08A |
| ఇన్సులేషన్ సూచిక | క్లాస్ బి |
| రక్షణ సూచిక | IP40 |
| పని ఉష్ణోగ్రత | -10℃ నుండి +60℃ |
| పవర్ కార్డ్ | 3 వైర్లు |
| నికర బరువు | 0.77 కేజీ |
| కొలతలు | 40 x 40 x 305 మిమీ |
డేటాషీట్ 904M-S3.pdf











