1. 4.3'' ఇండోర్ మానిటర్ విల్లా స్టేషన్ లేదా డోర్బెల్ నుండి కాల్ను స్వీకరించగలదు.
2. ఇంటి భద్రతను పెంచడానికి ఫైర్ డిటెక్టర్, స్మోక్ డిటెక్టర్, డోర్ సెన్సార్ లేదా సైరన్ మొదలైన గరిష్టంగా 8 అలారం జోన్లను అనుసంధానించవచ్చు.
3. ఒకే బటన్తో ఆయుధాన్ని అమర్చడం లేదా నిలిపివేయడం చేయవచ్చు.
4. అత్యవసర పరిస్థితిలో, నిర్వహణ కేంద్రానికి అలారం పంపడానికి SOS బటన్ను 3 సెకన్ల పాటు నొక్కండి.
5. 485 కమ్యూనికేషన్ ప్రోటోకాల్ మరియు డిఫరెన్షియల్ సిగ్నలింగ్ ట్రాన్స్మిషన్తో, ఇది సుదూర ప్రసార దూరాన్ని మరియు అంతరాయాన్ని నిరోధించే బలమైన సామర్థ్యాన్ని కలిగి ఉంటుంది.
| భౌతిక లక్షణం | |
| ఎంసియు | T530EA |
| ఫ్లాష్ | SPI ఫ్లాష్ 16M-బిట్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి | 400Hz~3400Hz |
| ప్రదర్శన | 4.3" TFT LCD, 480x272 |
| ప్రదర్శన రకం | కెపాసిటివ్ |
| బటన్ | యాంత్రిక బటన్ |
| పరికర పరిమాణం | 192x130x16.5మి.మీ |
| శక్తి | DC30V |
| స్టాండ్బై పవర్ | 0.7W |
| రేటెడ్ పవర్ | 6W |
| ఉష్ణోగ్రత | -10℃ - +55℃ |
| తేమ | 20%-93% |
| ఐపి గ్లాస్ | IP30 |
| ఫీచర్లు | |
| అవుట్డోర్ స్టేషన్ & మేనేజ్మెంట్ సెంటర్తో కాల్ చేయండి | అవును |
| మానిటర్ అవుట్డోర్ స్టేషన్ | అవును |
| రిమోట్గా అన్లాక్ చేయండి | అవును |
| మ్యూట్ చేయండి, అంతరాయం కలిగించవద్దు | అవును |
| బాహ్య అలారం పరికరం | అవును |
| అలారం | అవును (8 జోన్లు) |
| తీగ రింగ్ టోన్ | అవును |
| బాహ్య డోర్ బెల్ | అవును |
| సందేశం స్వీకరించడం | అవును (ఐచ్ఛికం) |
| స్నాప్షాట్ | అవును (ఐచ్ఛికం) |
| ఎలివేటర్ లింకేజ్ | అవును (ఐచ్ఛికం) |
| రింగింగ్ వాల్యూమ్ | అవును |
| ప్రకాశం / కాంట్రాస్ట్ | అవును |
-
డేటాషీట్ 608M-I8.pdfడౌన్లోడ్
డేటాషీట్ 608M-I8.pdf








