| భౌతిక లక్షణం | |
| వ్యవస్థ | లినక్స్ |
| రామ్ | 64MB |
| ROM | 128MB |
| ముందు ప్యానెల్ | ప్లాస్టిక్ |
| విద్యుత్ సరఫరా | PoE (802.3af) లేదా DC12V/2A |
| స్టాండ్బై పవర్ | 1.5W |
| రేటెడ్ పవర్ | 3W |
| కెమెరా | 2MP, CMOS |
| తలుపు ప్రవేశం | IC కార్డ్ (13.56MHz), APP |
| IP రేటింగ్ | IP65 |
| సంస్థాపన | సెమీ-ఫ్లష్ మౌంటింగ్ |
| పరిమాణం | 170.5 x 111 x 38.6 మి.మీ. |
| పని ఉష్ణోగ్రత | -40℃ - +55℃ |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -40℃ - +70℃ |
| పని చేసే తేమ | 10%-90% (ఘనీభవించనిది) |
| ఆడియో & వీడియో | |
| ఆడియో కోడెక్ | జి.711 |
| వీడియో కోడెక్ | హెచ్.264 |
| వీడియో రిజల్యూషన్ | 1280 x 720 |
| వీక్షణ కోణం | 100°(D) |
| కాంతి పరిహారం | LED తెల్లని కాంతి |
| నెట్వర్కింగ్ | |
| ప్రోటోకాల్ | SIP, UDP, TCP, RTP, RTSP, NTP, DNS, HTTP, DHCP, IPV4, ARP, ICMP |
| ఓడరేవు | |
| ఈథర్నెట్ పోర్ట్ | 1 x RJ45, 10/100 Mbps అడాప్టివ్ |
| RS485 పోర్ట్ | 1 |
| రిలే అవుట్ | 1 |
| నిష్క్రమణ బటన్ | 1 |
| డోర్ మాగ్నెటిక్ | 1 |



డేటాషీట్ 904M-S3.pdf








