1. 280D-A1 అనేది న్యూమరిక్ కీప్యాడ్ మరియు అంతర్నిర్మిత కార్డ్ రీడర్తో కూడిన ఒక SIP ఇంటర్కామ్.
2. ఎలివేటర్ నియంత్రణ వ్యవస్థతో అనుసంధానం జీవితానికి మరింత సౌకర్యాన్ని చేకూర్చి, భవన భద్రతను పెంచుతుంది.
3. పాస్వర్డ్ లేదా ఐసి కార్డ్ ద్వారా తలుపును అన్లాక్ చేయవచ్చు.
4. డోర్ యాక్సెస్ కంట్రోల్ కోసం అవుట్డోర్ ప్యానెల్పై 20,000 IC కార్డ్లను గుర్తించవచ్చు.
5. ఒక ఐచ్ఛిక అన్లాకింగ్ మాడ్యూల్ను అమర్చినప్పుడు, రెండు లాక్లను నియంత్రించడానికి రెండు రిలే అవుట్పుట్లను ఉపయోగించవచ్చు.
| భౌతిక లక్షణం | |
| వ్యవస్థ | లినక్స్ |
| సిపియు | 1GHz, ARM కార్టెక్స్-A7 |
| SDRAM | 64M DDR2 |
| ఫ్లాష్ | 128MB |
| స్క్రీన్ | 4.3 అంగుళాల LCD, 480x272 |
| శక్తి | DC12V |
| స్టాండ్బై పవర్ | 1.5W |
| రేటెడ్ పవర్ | 9W |
| కార్డ్ రీడర్ | ఐసి/ఐడి (ఐచ్ఛికం) కార్డు, 20,000 పీసులు |
| బటన్ | మెకానికల్ బటన్ |
| ఉష్ణోగ్రత | -40℃ - +70℃ |
| తేమ | 20%-93% |
| IP తరగతి | IP55 |
| ఆడియో & వీడియో | |
| ఆడియో కోడెక్ | జి.711 |
| వీడియో కోడెక్ | హెచ్.264 |
| కెమెరా | CMOS 2M పిక్సెల్ |
| వీడియో రిజల్యూషన్ | 1280×720p |
| LED రాత్రి దృష్టి | అవును |
| నెట్వర్క్ | |
| ఈథర్నెట్ | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| ప్రోటోకాల్ | TCP/IP, SIP |
| ఇంటర్ఫేస్ | |
| అన్లాక్ సర్క్యూట్ | అవును (గరిష్టంగా 3.5A కరెంట్) |
| నిష్క్రమణ బటన్ | అవును |
| RS485 | అవును |
| డోర్ మాగ్నెటిక్ | అవును |
-
డేటాషీట్ 280D-A1.pdfడౌన్లోడ్
డేటాషీట్ 280D-A1.pdf








