1. முகத்தை அடையாளம் காணுதல், கடவுச்சொல் அல்லது அணுகல் அட்டைகள் மூலம் கதவைத் திறக்கலாம்.
2. வேகமான முக அங்கீகாரம் மற்றும் உயிருடன் இருப்பதைக் கண்டறிவதற்காக, இதில் இரண்டு கேமராக்களைப் பொருத்த முடியும்.
3. ஒரு மெகாபிக்சல் கேமரா, உயர் வரையறை வீடியோவை உள்ளகத் திரைக்கு வழங்குகிறது.
4. இது உள்ளமைக்கப்பட்ட கார்டு ரீடருடன் கூடிய ஒரு SIP அடிப்படையிலான அழைப்பு நிலையம் ஆகும், இது 100,000 IC/ID கார்டுகளை ஆதரிக்கிறது.
5. முக அங்கீகாரத்துடன் கூடிய திறன்மிகு அகச்சிவப்புக் கண்டறிதல், தொடுதலில்லா அணுகல் கட்டுப்பாட்டைச் சாத்தியமாக்குகிறது.
6. மின்தூக்கிக் கட்டுப்பாட்டு அமைப்புடன் இணைந்து, இது அன்றாட வாழ்க்கைக்கு அதிக வசதியை அளிக்கிறது.
7. 99%க்கும் அதிகமான முக அங்கீகாரத் துல்லியத்துடன், இந்த வெளிப்புற பேனல் 10,000 முகப் படங்கள் வரை சேமிக்கும் திறன் கொண்டது.
8. விருப்பத்தேர்வாக வழங்கப்படும் ஒரு திறக்கும் தொகுதியுடன் பொருத்தப்படும்போது, இரண்டு ரிலே வெளியீடுகளைப் பயன்படுத்தி இரண்டு பூட்டுகளைக் கட்டுப்படுத்தலாம்.
9. பயனரின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப, இதற்கு PoE மூலமாகவோ அல்லது வெளிப்புற மின் மூலத்தின் மூலமாகவோ மின்சாரம் வழங்கப்படலாம்.
2. வேகமான முக அங்கீகாரம் மற்றும் உயிருடன் இருப்பதைக் கண்டறிவதற்காக, இதில் இரண்டு கேமராக்களைப் பொருத்த முடியும்.
3. ஒரு மெகாபிக்சல் கேமரா, உயர் வரையறை வீடியோவை உள்ளகத் திரைக்கு வழங்குகிறது.
4. இது உள்ளமைக்கப்பட்ட கார்டு ரீடருடன் கூடிய ஒரு SIP அடிப்படையிலான அழைப்பு நிலையம் ஆகும், இது 100,000 IC/ID கார்டுகளை ஆதரிக்கிறது.
5. முக அங்கீகாரத்துடன் கூடிய திறன்மிகு அகச்சிவப்புக் கண்டறிதல், தொடுதலில்லா அணுகல் கட்டுப்பாட்டைச் சாத்தியமாக்குகிறது.
6. மின்தூக்கிக் கட்டுப்பாட்டு அமைப்புடன் இணைந்து, இது அன்றாட வாழ்க்கைக்கு அதிக வசதியை அளிக்கிறது.
7. 99%க்கும் அதிகமான முக அங்கீகாரத் துல்லியத்துடன், இந்த வெளிப்புற பேனல் 10,000 முகப் படங்கள் வரை சேமிக்கும் திறன் கொண்டது.
8. விருப்பத்தேர்வாக வழங்கப்படும் ஒரு திறக்கும் தொகுதியுடன் பொருத்தப்படும்போது, இரண்டு ரிலே வெளியீடுகளைப் பயன்படுத்தி இரண்டு பூட்டுகளைக் கட்டுப்படுத்தலாம்.
9. பயனரின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப, இதற்கு PoE மூலமாகவோ அல்லது வெளிப்புற மின் மூலத்தின் மூலமாகவோ மின்சாரம் வழங்கப்படலாம்.
விவரக்குறிப்புகள்
| பௌதீக சொத்து | |
| அமைப்பு | ஆண்ட்ராய்டு 4.4.2 |
| சிபியு | குவாட்-கோர் 1.3GHz |
| SDRAM | 1GB DDR3 |
| ஃப்ளாஷ் | 8GB NAND ஃபிளாஷ் |
| காட்சி | 4.3" TFT LCD, 480x272 |
| முக அங்கீகாரம் | ஆம் |
| சக்தி | DC12V/POE |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | 3W |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 10W |
| பொத்தான் | இயந்திர பொத்தான் |
| RFID கார்டு ரீடர் | அடையாள அட்டை/அடையாள அட்டை விருப்பத்தேர்வு, 100,000 துண்டுகள் |
| வெப்பநிலை | -40℃ - +70℃ |
| ஈரப்பதம் | 20%-93% |
| ஐபி வகுப்பு | IP65 |
| பல நிறுவல் | சமதளமாகப் பொருத்தப்பட்டது, அடித்தளத்தில் பொருத்தப்பட்டது |
| ஆடியோ மற்றும் வீடியோ | |
| ஆடியோ கோடெக் | ஜி.711, ஜி.729 |
| வீடியோ கோடெக் | எச்.264 |
| கேமரா | CMOS 2 மில்லியன் பிக்சல் (WDR) |
| எல்இடி இரவு பார்வை | ஆம் (6 துண்டுகள்) |
| நெட்வொர்க் | |
| ஈதர்நெட் | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| நெறிமுறை | TCP/IP, SIP, RTSP |
| இடைமுகம் | |
| ரிலே வெளியீடு | ஆம் |
| வெளியேறு பொத்தான் | ஆம் |
| ஆர்எஸ்485 | ஆம் |
| கதவு காந்தம் | ஆம் |
தரவுத்தாள் 902D-B9.pdf







