1. உரத்த குரலில் பேசும் (திறந்த குரல்) வகை வீட்டுக் கதவுத் தொலைபேசி தேவைப்படும் அடுக்குமாடி குடியிருப்புகள் அல்லது பல குடியிருப்புகள் கொண்ட கட்டிடங்களில் இந்த உள்ளக சாதனத்தைப் பயன்படுத்தலாம்.
2. அழைப்பதற்கும் பதிலளிப்பதற்கும், மற்றும் கதவைத் திறப்பதற்கும் இரண்டு இயந்திரப் பொத்தான்கள் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.
3. வீட்டுப் பாதுகாப்பை உறுதி செய்வதற்காக, தீ கண்டறிப்பான், வாயு கண்டறிப்பான், அல்லது கதவு உணரி போன்ற அதிகபட்சம் 4 எச்சரிக்கை மண்டலங்களை இணைக்கலாம்.
4. இது கச்சிதமானது, குறைந்த செலவுடையது மற்றும் பயன்படுத்த வசதியானது.
| பௌதீக சொத்து | |
| அமைப்பு | லினக்ஸ் |
| சிபியு | 1GHz, ARM கார்டெக்ஸ்-A7 |
| நினைவகம் | 64MB DDR2 SDRAM |
| ஃப்ளாஷ் | 16MB NAND ஃபிளாஷ் |
| சாதன அளவு | 85.6*85.6*49 (மிமீ) |
| நிறுவல் | 86*86 பெட்டி |
| சக்தி | DC12V |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | 1.5W |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 9W |
| வெப்பநிலை | -10℃ - +55℃ |
| ஈரப்பதம் | 20%-85% |
| ஆடியோ மற்றும் வீடியோ | |
| ஆடியோ கோடெக் | ஜி.711 |
| திரை | திரை இல்லை |
| கேமரா | இல்லை |
| நெட்வொர்க் | |
| ஈதர்நெட் | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| நெறிமுறை | TCP/IP, SIP |
| அம்சங்கள் | |
| அலாரம் | ஆம் (4 மண்டலங்கள்) |
தரவுத்தாள் 904M-S3.pdf








