| கதவு நிலையம் S212 இன் இயற்பியல் பண்பு | |
| அமைப்பு | லினக்ஸ் |
| ரேம் | 64MB |
| ரோம் | 128MB |
| முன் பேனல் | அலுமினியம் |
| மின்சாரம் | PoE (802.3af) அல்லது DC 12V/2A |
| கேமரா | 2MP, CMOS |
| வீடியோ தெளிவுத்திறன் | 1280 x 720 |
| பார்வைக் கோணம் | 110°(கிழக்கு) / 60°(செங்குத்து) / 125°(ஆழம்) |
| கதவு நுழைவு | ஐசி (13.56MHz) மற்றும் ஐடி (125kHz) அட்டை, க்யூஆர் குறியீடு, தற்காலிக சாவி |
| IP/IK மதிப்பீடு | IP65 / IK07 |
| நிறுவல் | மேற்பரப்பு பொருத்துதல் |
| பரிமாணம் | 168 x 88 x 34 mm |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40℃ - +55℃ |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40℃ - +70℃ |
| வேலை செய்யும் ஈரப்பதம் | 10%-90% (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) |
| S212 துறைமுகம் | |
| ஈதர்நெட் | 1 x RJ45, 10/100 Mbps அடாப்டிவ் |
| ஆர்எஸ்485 | 1 |
| விரித்துவை | 2 |
| மீட்டமை பொத்தான் | 1 |
| உள்ளீடு | 2 |
| உள்ளக மானிட்டர் E217W இன் இயற்பியல் பண்பு | |
| அமைப்பு | லினக்ஸ் |
| காட்சி | 7-அங்குல TFT LCD |
| திரை | கொள்ளளவு தொடுதிரை |
| தீர்மானம் | 1024 x 600 |
| ரேம் | 128MB |
| ரோம் | 128MB |
| முன் பேனல் | பிளாஸ்டிக் |
| மின்சாரம் | PoE (802.3af) அல்லது DC 12V/2A |
| வைஃபை | IEEE802.11 b/g/n,@2.4GHz |
| நிறுவல் | மேற்பரப்பில் பொருத்துதல்/மேசை |
| பரிமாணம் (எளிதில் பொருத்தக்கூடிய பின்பக்க உறை) | 195 x 130 x 14.5 மிமீ |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -10℃ - +55℃ |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40℃ - +70℃ |
| வேலை செய்யும் ஈரப்பதம் | 10%-90% (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) |
| E217W துறைமுகம் | |
| ஈதர்நெட் | 1 x RJ45, 10/100 Mbps அடாப்டிவ் |
| ஆர்எஸ்485 | 1 |
| கதவு மணி உள்ளீடு | 8 (ஏதேனும் ஒரு எச்சரிக்கை உள்ளீட்டுத் துளையைப் பயன்படுத்தவும்) |
| அலாரம் உள்ளீடு | 8 |
| TF கார்டு ஸ்லாட் | 1 |
| ஆடியோ மற்றும் வீடியோ | |
| ஆடியோ கோடெக் | ஜி.711 |
| வீடியோ கோடெக் | எச்.264 |
| ஒளி இழப்பீடு | எல்இடி வெள்ளை ஒளி |
| நெட்வொர்க்கிங் | |
| நெறிமுறை | ஆன்விஃப், எஸ்ஐபி, யுடிபி, டிசிபி, ஆர்டிபி, ஆர்டிஎஸ்பி, என்டிபி, டிஎன்எஸ், ஹெச்டிடிபி, டிஎச்சிபி, ஐபிவி4, ஏஆர்பி, ஐசிஎம்பி |
| விருப்ப PoE சுவிட்ச் | |
| துறைமுகம் (1-4) | 10/100 Mbps PoE போர்ட்கள் |
| துறைமுகம் (5-6) | 10/100 Mbps அப்லிங்க் போர்ட்கள் |
| POE தரநிலை | IEEE802. 3af/at |
| மின் உள்ளீடு | AC 100-240V 50/60Hz |
| சக்தி வெளியீடு | DC 52V1.25A |
| இயக்க வெப்பநிலை | 0℃ - +40℃ |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40℃ - +70℃ |
| சேமிப்பு ஈரப்பதம் | 10%-90% (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) |
| பரிமாணம் | 200 x 118 x 44 மிமீ |
தரவுத்தாள் 904M-S3.pdf











