விவரக்குறிப்பு
| பௌதீக சொத்து |
| அமைப்பு | ஆண்ட்ராய்டு 4.4.2 |
| சிபியு | குவாட்-கோர் 1.3GHz |
| SDRAM | 512MB DDR3 |
| ஃப்ளாஷ் | 4GB NAND ஃபிளாஷ் |
| காட்சி | 4.3" TFT LCD, 480x272 |
| முக அங்கீகாரம் | ஆம் |
| சக்தி | DC12V/POE |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | 3W |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 10W |
| பொத்தான் | இயந்திர பொத்தான் |
| RFID கார்டு ரீடர் | அடையாள அட்டை/அடையாள அட்டை விருப்பத்தேர்வு, 100,000 துண்டுகள் |
| வெப்பநிலை | -40℃ - +70℃ |
| ஈரப்பதம் | 20%-93% |
| ஐபி வகுப்பு | IP65 |
| பல நிறுவல் | உள்ளமைப்பில் பொருத்தப்பட்டது அல்லது மேற்பரப்பில் பொருத்தப்பட்டது |
| ஆடியோ மற்றும் வீடியோ |
| ஆடியோ கோடெக் | ஜி.711 |
| வீடியோ கோடெக் | எச்.264 |
| கேமரா | CMOS 2 மில்லியன் பிக்சல் (WDR) |
| எல்இடி இரவு பார்வை | ஆம் (6 துண்டுகள்) |
| நெட்வொர்க் |
| ஈதர்நெட் | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| நெறிமுறை | TCP/IP, SIP, RTSP |
| இடைமுகம் |
| ரிலே வெளியீடு | ஆம் |
| வெளியேறு பொத்தான் | ஆம் |
| ஆர்எஸ்485 | ஆம் |
| கதவு காந்தம் | ஆம் |
தரவுத்தாள் 902D-B9.pdf பதிவிறக்கம்
-
தரவுத்தாள் 904M-S3.pdf பதிவிறக்கம்