விவரக்குறிப்பு
| பௌதீக சொத்து |
| அமைப்பு | லினக்ஸ் |
| சிபியு | 1GHz, ARM Cortex-A7 |
| SDRAM | 64M DDR2 |
| ஃப்ளாஷ் | 128MB |
| திரை | 4.3 அங்குல எல்சிடி, 480x272 |
| சக்தி | DC12V/POE (விருப்பத்தேர்வு) |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | 1.5W |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 9W |
| கார்டு ரீடர் | அடையாள அட்டை/அடையாள அட்டை (விருப்பத்தேர்வு), 20,000 பிரதிகள் |
| பொத்தான் | இயந்திர பொத்தான்/தொடு பொத்தான் (விருப்பத்திற்குரியது) |
| வெப்பநிலை | -40℃ - +70℃ |
| ஈரப்பதம் | 20%-93% |
| ஐபி வகுப்பு | IP65 |
| ஆடியோ மற்றும் வீடியோ |
| ஆடியோ கோடெக் | ஜி.711 |
| வீடியோ கோடெக் | எச்.264 |
| கேமரா | CMOS 2M பிக்சல் |
| வீடியோ தெளிவுத்திறன் | 1280×720p |
| எல்இடி இரவு பார்வை | ஆம் |
| நெட்வொர்க் |
| ஈதர்நெட் | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| நெறிமுறை | TCP/IP, SIP |
| இடைமுகம் |
| சர்க்யூட்டைத் திறக்கவும் | ஆம் (அதிகபட்சம் 3.5A மின்னோட்டம்) |
| வெளியேறு பொத்தான் | ஆம் |
| ஆர்எஸ்485 | ஆம் |
| கதவு காந்தம் | ஆம் |
-
தரவுத்தாள் 280D-B9.pdf
பதிவிறக்கம்
-
தரவுத்தாள் 904M-S3.pdf பதிவிறக்கம்