| பௌதீக சொத்து | |
| பொருள் | அலுமினியம் |
| மின்சாரம் | DC 12V |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 1W |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | 1W |
| IP மதிப்பீடு | IP65 |
| நிறுவல் | மேற்பரப்பு மற்றும் உள்ளமைந்த பொருத்துதல் |
| பரிமாணம் | 188 x 88 x 34 மிமீ |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40℃ - +55℃ |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40℃ - +70℃ |
| வேலை செய்யும் ஈரப்பதம் | 10%-90% (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) |
| துறைமுகம் | |
| ஆர்எஸ்485 | 2 (1 உள்ளீட்டிற்கு, 1 வெளியீட்டிற்கு) |
| டிப் ஸ்விட்ச் | 4 |
தரவுத்தாள் 904M-S3.pdf









