| பௌதீக சொத்து | |
| தொடர்பு | ZigBee 3.0 |
| சுமை | 400W |
| உள்ளீட்டு சக்தி | 100~240 AC 50/60Hz |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | <1.5W |
| கட்டுப்பாட்டு சேனல் | 1 சிஎச் |
| பரிமாணம் | 86 x 86 x 37.5 மிமீ (அடிப்பாகத்துடன்) |
| வாழ்க்கைச் சுழற்சி | 50,000 முறை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -10℃ - +45℃ |
| வேலை செய்யும் ஈரப்பதம் | <90% |
தரவுத்தாள் 904M-S3.pdf














