| தொழில்நுட்ப விவரங்கள் | |
| தொடர்பு | ஜிக்பீ |
| டோர்ஸ்க் | 1.2Nm |
| வெளியீட்டு வேகம் | 12 செமீ/வி |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் | 100-240V |
| சாதாரண அதிர்வெண் | 50/60Hz |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் | 0.08A |
| காப்பு குறியீடு | வகுப்பு B |
| பாதுகாப்பு குறியீடு | IP40 |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -10℃ முதல் +60℃ வரை |
| பவர் கார்டு | 3 கம்பிகள் |
| நிகர எடை | 0.77 கிலோ |
| பரிமாணங்கள் | 40 x 40 x 305 மிமீ |
தரவுத்தாள் 904M-S3.pdf











