1. இந்தப் பெட்டியானது, துல்லியமான மற்றும் உடனடியான முக அங்கீகாரத்தைச் செயல்படுத்த ஆழ் கற்றல் வழிமுறைகளைப் பயன்படுத்துகிறது.
2. இது IP கேமராவுடன் இணைந்து செயல்படும்போது, எந்தவொரு நுழைவாயிலுக்கும் விரைவான அணுகலை அனுமதிக்கிறது.
3. வசதியான பயன்பாட்டிற்காக அதிகபட்சம் 8 IP கேமராக்களை இணைக்கலாம்.
4. 10,000 முகப் படங்களைச் சேமிக்கும் திறன் மற்றும் 1 வினாடிக்கும் குறைவான நேரத்தில் உடனடியாக அடையாளம் காணும் வசதி இருப்பதால், இது அலுவலகம், நுழைவாயில் அல்லது பொது இடங்கள் போன்றவற்றில் உள்ள பல்வேறு அணுகல் கட்டுப்பாட்டு அமைப்புகளுக்குப் பொருத்தமானதாக உள்ளது.
5. இதை உள்ளமைப்பதும் பயன்படுத்துவதும் எளிது.
| டெக்ன்இக்கல் விவரக்குறிப்புகள் | |
| மாதிரி | 906N-T3 |
| செயல்பாட்டு அமைப்பு | ஆண்ட்ராய்டு 8.1 |
| சிபியு | இரட்டைக் கோர் கார்டெக்ஸ்-A72+நான்கு கோர் கார்டெக்ஸ்-A53, பெரிய கோர் மற்றும் சிறிய கோர் கட்டமைப்பு; 1.8GHz; மாலி-T860MP4 GPU உடனான ஒருங்கிணைப்பு; NPU உடனான ஒருங்கிணைப்பு: 2.4TOPs வரை |
| SDRAM | 2GB+1GB (CPU-க்கு 2GB, NPU-க்கு 1GB) |
| ஃப்ளாஷ் | 16ஜிபி |
| மைக்ரோ எஸ்டி கார்டு | ≤32G |
| பொருளின் அளவு (அகலம் x உயரம் x ஆழம்) | 161 x 104 x 26 (மிமீ) |
| பயனர்களின் எண்ணிக்கை | 10,000 |
| வீடியோ கோடெக் | எச்.264 |
| இடைமுகம் | |
| USB இடைமுகம் | 1 மைக்ரோ USB, 3 USB ஹோஸ்ட் 2.0 (5V/500mA வழங்கல்) |
| HDMI இடைமுகம் | HDMI 2.0, வெளியீட்டுத் தெளிவுத்திறன்: 1920×1080 |
| ஆர்ஜே45 | பிணைய இணைப்பு |
| ரிலே வெளியீடு | பூட்டு கட்டுப்பாடு |
| ஆர்எஸ்485 | RS485 இடைமுகம் மூலம் சாதனத்துடன் இணைக்கவும் |
| நெட்வொர்க் | |
| ஈதர்நெட் | 10M/100Mbps |
| நெட்வொர்க் நெறிமுறை | SIP, TCP/IP, RTSP |
| பொது | |
| பொருள் | அலுமினியக் கலவை மற்றும் கால்வனைஸ் செய்யப்பட்ட தகடு |
| சக்தி | DC 12V |
| மின்சார நுகர்வு | காத்திருப்புத் திறன் ≤5W, மதிப்பிடப்பட்ட திறன் ≤30W |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -10°C முதல் +55°C வரை |
| சார்பு ஈரப்பதம் | 20%~93%RH |
-
தரவுத்தாள் 906N-T3.pdfபதிவிறக்கம்
தரவுத்தாள் 906N-T3.pdf








