1. 7-அங்குல தொடுதிரை தெளிவான காட்சியை வழங்குகிறது.
2. இந்த முனையத்தில், முகத்தை போலியாக அடையாளம் காண்பதைக் கண்டறியும் இரட்டை கேமராக்கள் பொருத்தப்பட்டுள்ளன, இது அனைத்து வகையான புகைப்படம் மற்றும் காணொளி மோசடிகளையும் தவிர்க்கிறது.
3. முகச் சரிபார்ப்பின் துல்லியம் 99%-க்கும் அதிகமாக உள்ளது மற்றும் முகத்தை அடையாளம் காணும் நேரம் 1 வினாடிக்கும் குறைவாக இருக்கிறது.
4. டெர்மினலில் அதிகபட்சமாக 10,000 முகப் படங்களைச் சேமிக்க முடியும்.
5. அணுகல் கட்டுப்பாட்டிற்காக, ஒரு லட்சம் ஐசி அட்டைகளை முனையத்தில் அடையாளம் காண முடியும்.
6. முகத்தை அடையாளம் காணும் முனையம், மின்தூக்கிக் கட்டுப்பாட்டு அமைப்புடன் இணக்கமானது, இது மிகவும் வசதியான வாழ்க்கை முறையை வழங்குகிறது.
2. இந்த முனையத்தில், முகத்தை போலியாக அடையாளம் காண்பதைக் கண்டறியும் இரட்டை கேமராக்கள் பொருத்தப்பட்டுள்ளன, இது அனைத்து வகையான புகைப்படம் மற்றும் காணொளி மோசடிகளையும் தவிர்க்கிறது.
3. முகச் சரிபார்ப்பின் துல்லியம் 99%-க்கும் அதிகமாக உள்ளது மற்றும் முகத்தை அடையாளம் காணும் நேரம் 1 வினாடிக்கும் குறைவாக இருக்கிறது.
4. டெர்மினலில் அதிகபட்சமாக 10,000 முகப் படங்களைச் சேமிக்க முடியும்.
5. அணுகல் கட்டுப்பாட்டிற்காக, ஒரு லட்சம் ஐசி அட்டைகளை முனையத்தில் அடையாளம் காண முடியும்.
6. முகத்தை அடையாளம் காணும் முனையம், மின்தூக்கிக் கட்டுப்பாட்டு அமைப்புடன் இணக்கமானது, இது மிகவும் வசதியான வாழ்க்கை முறையை வழங்குகிறது.
| பௌதீக சொத்து | |
| சிபியு | குவாட்-கோர் கார்டெக்ஸ்-ஏ17 1.8GHz, ஒருங்கிணைந்த மாலி-டி764 GPU |
| இயக்க முறைமை | ஆண்ட்ராய்டு 6.0.1 |
| SDRAM | 2ஜிபி |
| ஃப்ளாஷ் | 8ஜிபி |
| திரை | 7 அங்குல எல்சிடி, 1024x600 |
| கேமரா | இரட்டை கேமரா: 650nm+940nm லென்ஸ்; 1/3 அங்குல CMOS சென்சார், 1280x720; கோணம்: கிடைக்கோணம் 80°, செங்குத்துக்கோணம் 45°, மூலைவிட்டக்கோணம் 92°; |
| அளவு | 138 x 245 x 36.8 மிமீ |
| சக்தி | DC 12V±10% |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 25W (வெப்பமூட்டும் படலத்துடன், மதிப்பிடப்பட்ட திறன் 30W) |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | 5W (வெப்பமூட்டும் படலத்துடன், மதிப்பிடப்பட்ட திறன் 10W) |
| அகச்சிவப்பு கண்டறிதல் | 0.5மீ-1.5மீ |
| வீடியோ கோடெக் | எச்.264 |
| ஐசி கார்டு | ISO/IEC 14443 வகை A/B நெறிமுறையை ஆதரிக்கிறது; |
| நெட்வொர்க் | ஈதர்நெட் (10/100 பேஸ்-டி) ஆர்ஜே-45 |
| கேபிளிங் வகை | கேட்-5இ |
| முக அங்கீகாரம் | ஆம் |
| நேரடி கண்டறிதல் | ஆம் |
| USB இடைமுகம் | USB ஹோஸ்ட் 2.0*1 |
| வெப்பநிலை | -10℃ - +70℃; -40℃ - +70℃ (வெப்பமூட்டும் படலத்துடன்) |
| ஈரப்பதம் | 20%-93% |
| ஆர்.டி.சி. | ஆம் (காத்திருப்பு நேரம் ≥48 மணிநேரம்) |
| பயனர்களின் எண்ணிக்கை | 10,000 |
| வெளியேறு பொத்தான் | விருப்பத்தேர்வு |
| கதவு கண்டறிதல் | விருப்பத்தேர்வு |
| பூட்டு இடைமுகம் | NO/NC/COM 1A |
| ஆர்எஸ்485 | ஆம் |
-
தரவுத்தாள் 905K-Y3.pdfபதிவிறக்கம்
தரவுத்தாள் 905K-Y3.pdf








