1. ஆண்ட்ராய்டு இயங்குதளம் மேம்பட்ட இணக்கத்தன்மையையும் அதிக சக்திவாய்ந்த செயல்பாடுகளையும் ஆதரிக்கிறது.
2. விருப்பத் தேர்வாகக் கிடைக்கும் 1280x800 உயர் தெளிவுத்திறன் கொண்ட 10.1-அங்குலத் திரையானது, சிறந்த விவரங்களை வழங்குவதால், நீங்கள் கூர்மையான மற்றும் செழுமையான வண்ணப் படங்களைக் கண்டு மகிழலாம்.
3. தனிப்பயனாக்கப்பட்ட பயனர் இடைமுகம் மிகுந்த வசதியை வழங்குகிறது.
4. உங்கள் வீட்டையும் வணிக நிறுவனத்தையும் பாதுகாப்பாக வைத்திருக்க, தீ கண்டறிப்பான், புகை கண்டறிப்பான், அல்லது ஜன்னல் சென்சார் போன்ற சென்சார்களுடன் அதிகபட்சம் 8 அலாரம் உள்ளீடுகளை இணைக்கலாம்.
5. ஸ்மார்ட் ஹோம் சிஸ்டம் மற்றும் லிஃப்ட் கட்டுப்பாட்டு அமைப்பு ஆகியவற்றை இதனுடன் ஒருங்கிணைக்க முடியும்.
6. உங்கள் வீட்டைப் பாதுகாப்பாக வைத்திருக்க, தோட்டம் அல்லது வாகன நிறுத்துமிடம் போன்ற சுற்றியுள்ள சூழலில் உள்ள 8 IP கேமராக்களைக் கண்காணிப்பதை இது ஆதரிக்கிறது.
7. இது ஸ்மார்ட் ஹோம் சிஸ்டத்துடன் இணைந்து செயல்படும்போது, உள்ளக மானிட்டர் அல்லது ஸ்மார்ட்போன் போன்றவற்றின் மூலம் வீட்டு உபகரணங்களைக் கட்டுப்படுத்தவும் நிர்வகிக்கவும் முடியும்.
8. காத்திருப்பதைத் தவிர்ப்பதற்காக, பயனர் முன்கூட்டியே மின்தூக்கியை அழைக்க இது அனுமதிக்கிறது.
| பௌதீக சொத்து | |
| அமைப்பு | ஆண்ட்ராய்டு 4.4.2 |
| சிபியு | குவாட் கோர் 1.3GHz கார்டெக்ஸ்-A7 |
| நினைவகம் | DDR3 512MB |
| ஃப்ளாஷ் | 4ஜிபி |
| காட்சி | 10 அங்குல TFT LCD, 1024x600/1280x800 (விருப்பத்தேர்வு) |
| சக்தி | DC12V |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | 3W |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 10W |
| டிஎஃப் கார்டு &USB ஆதரவு | ஆம் (அதிகபட்சம் 32 ஜிபி) |
| வைஃபை | விருப்பத்தேர்வு |
| வெப்பநிலை | -10℃ - +55℃ |
| ஈரப்பதம் | 20%-85% |
| ஆடியோ மற்றும் வீடியோ | |
| ஆடியோ கோடெக் | ஜி.711யு, ஜி711ஏ, ஜி.729 |
| வீடியோ கோடெக் | எச்.264 |
| திரை | கொள்ளளவு, தொடுதிரை |
| கேமரா | ஆம் (விருப்பத்தேர்வு), 0.3 மில்லியன் பிக்சல்கள் |
| நெட்வொர்க் | |
| ஈதர்நெட் | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| நெறிமுறை | SIP, TCP/IP, RTSP, RTP, HTTP |
| அம்சங்கள் | |
| IP கேமரா ஆதரவு | 8-வழி கேமராக்கள் |
| கதவு மணி உள்ளீடு | ஆம் |
| பதிவு | படம்/ஒலி/காணொளி |
| ஏஇசி/ஏஜிசி | ஆம் |
| வீட்டு ஆட்டோமேஷன் | ஆம் (RS485) |
| அலாரம் | ஆம் (8 மண்டலங்கள்) |
-
தரவுத்தாள் 902M-S9.pdfபதிவிறக்கம்
தரவுத்தாள் 902M-S9.pdf








