1. 7-அங்குல கொள்ளளவு தொடுதிரையானது, வெளிப்புற நிலையத்துடனும், வெவ்வேறு அறைகளில் உள்ள உட்புற மானிட்டர்களுக்கு இடையேயும் உயர்தரமான ஒலி மற்றும் காணொளித் தொடர்புகளை வழங்குகிறது.
2. பயனர் இடைமுகத்தைத் தேவைக்கேற்ப மாற்றியமைத்து நிரலாக்கம் செய்யலாம்.
3. உள்ளகத் தொலைபேசியானது, IP தொலைபேசி அல்லது SIP சாஃப்ட்ஃபோன் போன்ற, தரநிலை SIP 2.0 நெறிமுறையை ஆதரிக்கும் எந்தவொரு IP சாதனத்துடனும் காணொளி மற்றும் ஒலித் தொடர்பை ஏற்படுத்திக்கொள்ள முடியும்.
4. பயனரின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப, எந்தவொரு செயலியையும் உள்ளக கண்காணிப்புக் கருவியில் பதிவிறக்கம் செய்து பயன்படுத்தலாம்.
5. உங்கள் வீட்டைப் பாதுகாப்பாக வைத்திருக்க, தீ கண்டறியும் கருவி, புகை கண்டறியும் கருவி, அல்லது ஜன்னல் சென்சார் போன்ற அதிகபட்சம் 8 எச்சரிக்கை மண்டலங்களை இணைக்கலாம்.
6. ஒரு சிறந்த வீட்டுப் பாதுகாப்புத் தீர்வை உருவாக்கும் வகையில், தோட்டம் அல்லது வாகன நிறுத்துமிடம் போன்ற சுற்றியுள்ள சூழலில் உள்ள 8 IP கேமராக்களைக் கண்காணிக்கும் வசதியை வீடியோ டோர் ஃபோன் கொண்டுள்ளது.
7. அனைத்து வீட்டுத் தானியக்கச் சாதனங்களையும் உள்ளக மானிட்டர் அல்லது ஸ்மார்ட்போன் போன்றவற்றின் மூலம் எளிதாக நிர்வகிக்கவும் கட்டுப்படுத்தவும் முடியும்.
8. குடியிருப்பாளர்கள், உள்ளகக் கண்காணிப்புக் கருவியைப் பயன்படுத்தி, வருகையாளர்களுக்கு அனுமதி வழங்குவதற்கு அல்லது மறுப்பதற்கு முன்னர் அவர்களின் அழைப்புகளுக்குப் பதிலளிக்கவும், அவர்களைப் பார்க்கவும், அத்துடன் அண்டை வீட்டாரை அழைக்கவும் முடியும்.
9. இதற்கு PoE மூலமாகவோ அல்லது வெளிப்புற மின்சாரம் மூலமாகவோ மின்சாரம் வழங்கப்படலாம்.
2. பயனர் இடைமுகத்தைத் தேவைக்கேற்ப மாற்றியமைத்து நிரலாக்கம் செய்யலாம்.
3. உள்ளகத் தொலைபேசியானது, IP தொலைபேசி அல்லது SIP சாஃப்ட்ஃபோன் போன்ற, தரநிலை SIP 2.0 நெறிமுறையை ஆதரிக்கும் எந்தவொரு IP சாதனத்துடனும் காணொளி மற்றும் ஒலித் தொடர்பை ஏற்படுத்திக்கொள்ள முடியும்.
4. பயனரின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப, எந்தவொரு செயலியையும் உள்ளக கண்காணிப்புக் கருவியில் பதிவிறக்கம் செய்து பயன்படுத்தலாம்.
5. உங்கள் வீட்டைப் பாதுகாப்பாக வைத்திருக்க, தீ கண்டறியும் கருவி, புகை கண்டறியும் கருவி, அல்லது ஜன்னல் சென்சார் போன்ற அதிகபட்சம் 8 எச்சரிக்கை மண்டலங்களை இணைக்கலாம்.
6. ஒரு சிறந்த வீட்டுப் பாதுகாப்புத் தீர்வை உருவாக்கும் வகையில், தோட்டம் அல்லது வாகன நிறுத்துமிடம் போன்ற சுற்றியுள்ள சூழலில் உள்ள 8 IP கேமராக்களைக் கண்காணிக்கும் வசதியை வீடியோ டோர் ஃபோன் கொண்டுள்ளது.
7. அனைத்து வீட்டுத் தானியக்கச் சாதனங்களையும் உள்ளக மானிட்டர் அல்லது ஸ்மார்ட்போன் போன்றவற்றின் மூலம் எளிதாக நிர்வகிக்கவும் கட்டுப்படுத்தவும் முடியும்.
8. குடியிருப்பாளர்கள், உள்ளகக் கண்காணிப்புக் கருவியைப் பயன்படுத்தி, வருகையாளர்களுக்கு அனுமதி வழங்குவதற்கு அல்லது மறுப்பதற்கு முன்னர் அவர்களின் அழைப்புகளுக்குப் பதிலளிக்கவும், அவர்களைப் பார்க்கவும், அத்துடன் அண்டை வீட்டாரை அழைக்கவும் முடியும்.
9. இதற்கு PoE மூலமாகவோ அல்லது வெளிப்புற மின்சாரம் மூலமாகவோ மின்சாரம் வழங்கப்படலாம்.
| பௌதீக சொத்து | |
| அமைப்பு | ஆண்ட்ராய்டு 4.4.2 |
| சிபியு | குவாட் கோர் 1.3GHz கார்டெக்ஸ்-A7 |
| நினைவகம் | DDR3 512MB |
| ஃப்ளாஷ் | 4ஜிபி |
| காட்சி | 7 அங்குல TFT LCD, 1024x600 |
| பொத்தான் | அழுத்தமின் பொத்தான் |
| சக்தி | DC12V/PoE |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | 3W |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 10W |
| TF கார்டு மற்றும் USB ஆதரவு | ஆம் (அதிகபட்சம் 32 ஜிபி) |
| வைஃபை | விருப்பத்தேர்வு |
| வெப்பநிலை | -10℃ - +55℃ |
| ஈரப்பதம் | 20%-85% |
| ஆடியோ மற்றும் வீடியோ | |
| ஆடியோ கோடெக் | ஜி.711யு, ஜி711ஏ, ஜி.729 |
| வீடியோ கோடெக் | எச்.264 |
| திரை | கொள்ளளவு, தொடுதிரை |
| கேமரா | ஆம் (விருப்பத்தேர்வு), 0.3 மில்லியன் பிக்சல்கள் |
| நெட்வொர்க் | |
| ஈதர்நெட் | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| நெறிமுறை | SIP, TCP/IP, RTSP, RTP, HTTP |
| அம்சங்கள் | |
| IP கேமரா ஆதரவு | 8-வழி கேமராக்கள் |
| கதவு மணி உள்ளீடு | ஆம் |
| பதிவு | படம்/ஒலி/காணொளி |
| ஏஇசி/ஏஜிசி | ஆம் |
| வீட்டு ஆட்டோமேஷன் | ஆம் (RS485) |
| அலாரம் | ஆம் (8 மண்டலங்கள்) |
-
தரவுத்தாள் 902M-S0.pdfபதிவிறக்கம்
தரவுத்தாள் 902M-S0.pdf








