| பௌதீக சொத்து | |
| அமைப்பு | லினக்ஸ் |
| முன் பேனல் | பிளாஸ்டிக் |
| மின்சாரம் | PoE (802.3af) அல்லது DC12V/2A |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | 2W |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 9W |
| வைஃபை | IEEE802.11 b/g/n,@2.4GHz |
| நிறுவல் | மேற்பரப்பில் பொருத்துதல்/மேசை |
| பரிமாணம் | 195 x 130 x 14.5 மிமீ; 195 x 130 x 21 மிமீ (எளிதில் பொருத்தக்கூடிய பின்பக்க உறையுடன்) |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -10℃ - +55℃ |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40℃ - +70℃ |
| வேலை செய்யும் ஈரப்பதம் | 10%-90% (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) |
| காட்சி | |
| காட்சி | 7-அங்குல TFT LCD |
| திரை | கொள்ளளவு தொடுதிரை |
| தீர்மானம் | 1024 x 600 |
| ஆடியோ மற்றும் வீடியோ | |
| ஆடியோ கோடெக் | ஜி.711 |
| வீடியோ கோடெக் | எச்.264 |
| நெட்வொர்க்கிங் | |
| நெறிமுறை | SIP, UDP, TCP, RTP, RTSP, NTP, DNS, HTTP, DHCP, IPV4, ARP, ICMP |
| துறைமுகம் | |
| ஈதர்நெட் போர்ட் | 1 x RJ45, 10/100 Mbps அடாப்டிவ் |
| RS485 போர்ட் | 1 |
| சக்தி வெளியீடு | 1 (12V/100mA) |
| கதவு மணி உள்ளீடு | 8 (ஏதேனும் ஒரு எச்சரிக்கை உள்ளீட்டுத் துளையைப் பயன்படுத்தவும்) |
| அலாரம் உள்ளீடு | 8 |
| TF கார்டு ஸ்லாட் | 1 |
தரவுத்தாள் 904M-S3.pdf










