1. உங்கள் வீட்டுப் பாதுகாப்பை அதிகரிப்பதற்காக, உள்ளக கண்காணிப்புக் கருவியை வாயு கண்டறிப்பான், புகை கண்டறிப்பான் அல்லது தீ கண்டறிப்பான் போன்ற 8 எச்சரிக்கை மண்டலங்களுடன் இணைக்க முடியும்.
2. இந்த 7'' உள்ளக கண்காணிப்புக் கருவியானது, இரண்டாம் நிலை வெளிப்புற நிலையம், வில்லா நிலையம் அல்லது கதவு மணி ஆகியவற்றிலிருந்து வரும் அழைப்புகளைப் பெற முடியும்.
3. சொத்து மேலாண்மைத் துறை, மேலாண்மை மென்பொருளில் அறிவிப்பு போன்றவற்றை வெளியிடும்போது, உள்ளகக் கண்காணிப்பு சாதனம் அந்தச் செய்தியைத் தானாகவே பெற்று பயனருக்கு நினைவூட்டும்.
4. ஒரே ஒரு பொத்தானின் மூலம் ஆயுதத்தை இயக்கவோ அல்லது செயலிழக்கச் செய்யவோ முடியும்.
5. அவசர காலத்தில், மேலாண்மை மையத்திற்கு எச்சரிக்கை அனுப்புவதற்கு SOS பொத்தானை 3 விநாடிகள் அழுத்தவும்.
| Phஇயற்பியல் பண்பு | |
| எம்.சி.யு. | T530EA |
| ஃப்ளாஷ் | SPI ஃபிளாஷ் 16M-பிட் |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 400Hz~3400Hz |
| காட்சி | 7 அங்குல TFT LCD, 800x480 |
| காட்சி வகை | எதிர்ப்பு |
| பொத்தான் | இயந்திர பொத்தான் |
| சாதன அளவு | 221.4x151.4x16.5மிமீ |
| சக்தி | DC30V |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | 0.7W |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 6W |
| வெப்பநிலை | -10℃ - +55℃ |
| ஈரப்பதம் | 20%-93% |
| ஐபி கிளாஸ் | IP30 |
| அம்சங்கள் | |
| வெளிப்புற நிலையம் மற்றும் மேலாண்மை மையத்துடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள் | ஆம் |
| வெளிப்புற நிலையத்தைக் கண்காணிக்கவும் | ஆம் |
| தொலைவிலிருந்து திறக்கவும் | ஆம் |
| ஒலியடக்கவும், தொந்தரவு செய்ய வேண்டாம் | ஆம் |
| வெளிப்புற எச்சரிக்கை சாதனம் | ஆம் |
| அலாரம் | ஆம் (8 மண்டலங்கள்) |
| நாண் வளைய ஒலி | ஆம் |
| வெளிப்புற கதவு மணி | ஆம் |
| செய்தி பெறுதல் | ஆம் (விருப்பத்திற்குரியது) |
| ஸ்னாப்ஷாட் | ஆம் (விருப்பத்திற்குரியது) |
| லிஃப்ட் இணைப்பு | ஆம் (விருப்பத்திற்குரியது) |
| ஒலி அளவு | ஆம் |
| பிரகாசம் / மாறுபாடு | ஆம் |
-
தரவுத்தாள் 608M-S8.pdfபதிவிறக்கம்
தரவுத்தாள் 608M-S8.pdf








