| பௌதீக சொத்து | |
| அமைப்பு | ஆண்ட்ராய்டு |
| ரேம் | 2ஜிபி |
| ரோம் | 8ஜிபி |
| முன் பேனல் | அலுமினியம் |
| மின்சாரம் | DC12V/2A அல்லது IEEE 802.3at PoE+ |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | 5W |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 25W |
| கேமரா | 2MP, CMOS, WDR |
| ஐஆர் சென்சார் | ஆதரவு |
| கதவு நுழைவு | முகப்பு, ஐசி அட்டை (13.56MHz), பின் குறியீடு, NFC |
| IP மதிப்பீடு | IP65 (கதவுக்கு இடையேயான இடைவெளிகளை அடைக்கவும்)நிலையத்தையும் சுவரையும் கண்ணாடிப் பசை கொண்டு ஒட்டவும்.) |
| நிறுவல் | பகுதி-சமதள பொருத்துதல் |
| தயாரிப்பு அளவு | 227 x 122 x 39.2 மிமீ |
| நிறுவல் அளவு | 185 x 67 x 51 மிமீ |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40℃ - +55℃ |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40℃ - +70℃ |
| வேலை செய்யும் ஈரப்பதம் | 10%-90% (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) |
| காட்சி | |
| காட்சி | 7-அங்குல ஐபிஎஸ் எல்சிடி |
| திரை | 7-அங்குல கொள்ளளவு தொடுதிரை |
| தீர்மானம் | 1024 x 600 |
| ஆடியோ மற்றும் வீடியோ | |
| ஆடியோ கோடெக் | ஜி.711 |
| வீடியோ கோடெக் | எச்.264 |
| வீடியோ தெளிவுத்திறன் | 1920 x 1080 வரை |
| பார்வைக் கோணம் | 100°(D) |
| ஒளி இழப்பீடு | எல்இடி வெள்ளை ஒளி |
| நெட்வொர்க்கிங் | |
| நெறிமுறை | SIP, UDP, TCP, RTP, RTSP, NTP, DNS, HTTP, DHCP, IPV4, ARP, ICMP |
| துறைமுகம் | |
| வீகாண்ட் துறைமுகம் | ஆதரவு |
| ஈதர்நெட் போர்ட் | 1 x RJ45, 10/100 Mbps அடாப்டிவ் |
| RS485 போர்ட் | 1 |
| விரித்துவை | 1 |
| வெளியேறு பொத்தான் | 1 |
| கதவு காந்தம் | 1 |

தரவுத்தாள் 904M-S3.pdf








