1. இது வில்லா பேனலுக்கும் உள்ளக மானிட்டருக்கும் இடையே இருவழித் தொடர்பை அனுமதிக்கிறது.
2. இந்த வில்லா கதவுத் தொலைபேசியில் 30 வரையிலான அடையாள அட்டைகளை (IC அல்லது ID cards) அடையாளம் காண முடியும்.
3. வானிலை மற்றும் சேதங்களைத் தாங்கும் வடிவமைப்பு, இந்தச் சாதனத்தின் நிலைத்தன்மையையும் ஆயுட்காலத்தையும் உறுதி செய்கிறது.
4. இது பயன்படுத்த எளிதான பின்னொளி பொத்தானையும், இரவு நேரப் பார்வைக்கான LED விளக்கையும் வழங்குகிறது.
| பிஇயற்பியல் சொத்து | |
| அளவு | 116x192x47மிமீ |
| சக்தி | DC12V |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 3.5W |
| கேமரா | 1/4" CCD |
| தீர்மானம் | 542x582 |
| அகச்சிவப்பு இரவு பார்வை | ஆம் |
| வெப்பநிலை | -20℃ - +60℃ |
| ஈரப்பதம் | 20%-93% |
| ஐபி வகுப்பு | ஐபிடிடி |
| RFID கார்டு ரீடர் | அடையாள அட்டை/ஐடி (விருப்பத்திற்குரியது) |
| திற அட்டை வகை | அடையாள அட்டை/ஐடி (விருப்பத்திற்குரியது) |
| அட்டைகளின் எண்ணிக்கை | 30 துண்டுகள் |
| வெளியேறு பொத்தான் | ஆம் |
| உள்ளக கண்காணிப்பாளரை அழைத்தல் | ஆம் |
-
தரவுத்தாள் 608SD-C3.pdfபதிவிறக்கம்
தரவுத்தாள் 608SD-C3.pdf








