1. இந்த 4.3 அங்குல IP55 தரமதிப்பீடு பெற்ற வெளிப்புறப் பலகையை, குடியிருப்புப் பகுதி அல்லது சமூக நுழைவாயிலில் பயன்படுத்தலாம்.
2. குடியிருப்பாளர்கள் கடவுச்சொல் அல்லது அடையாள அட்டை (IC/ID card) மூலம் கதவைத் திறக்கலாம்.
3. கதவு வழியாக நுழைவதற்காக 30,000 வரையிலான அடையாள அட்டைகள் அல்லது ஐ.சி. அட்டைகளை அடையாளம் காண முடியும்.
4. மின்தூக்கி அணுகல் மேலாண்மையைச் செயல்படுத்த, மின்தூக்கி கட்டுப்பாட்டு அமைப்பை ஒருங்கிணைக்கலாம்.
5. மின் தடை ஏற்படும் போது, வெளிப்புற பேனலின் சேமிப்பு மின்கலம் அதன் இயல்பான செயல்பாட்டை உறுதி செய்வதற்காக இயக்கப்படும்.
2. குடியிருப்பாளர்கள் கடவுச்சொல் அல்லது அடையாள அட்டை (IC/ID card) மூலம் கதவைத் திறக்கலாம்.
3. கதவு வழியாக நுழைவதற்காக 30,000 வரையிலான அடையாள அட்டைகள் அல்லது ஐ.சி. அட்டைகளை அடையாளம் காண முடியும்.
4. மின்தூக்கி அணுகல் மேலாண்மையைச் செயல்படுத்த, மின்தூக்கி கட்டுப்பாட்டு அமைப்பை ஒருங்கிணைக்கலாம்.
5. மின் தடை ஏற்படும் போது, வெளிப்புற பேனலின் சேமிப்பு மின்கலம் அதன் இயல்பான செயல்பாட்டை உறுதி செய்வதற்காக இயக்கப்படும்.
| பௌதீக சொத்து | |
| அமைப்பு | அனலாக் |
| எம்.சி.யு. | STM32F030R8T6 |
| ஃப்ளாஷ் | எம்25பிஇ40 |
| காட்சி | 4.3" TFT LCD, 480x272/LED டிஜிட்டல் ட்யூப் டிஸ்ப்ளே |
| சக்தி | DC30V |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | 3W/2W (LED திரை) |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 8W/5W (LED திரை) |
| பொத்தான் | இயந்திரப் பொத்தான் / தொடு பொத்தான் (விருப்பத்திற்குரியது) |
| RFID கார்டு ரீடர் | ஐசி/ஐடி, 30,000 துண்டுகள் |
| வெப்பநிலை | -40℃ - +70℃ |
| ஈரப்பதம் | 20%-93% |
| ஐபி வகுப்பு | ஐபிடிடி |
| பல நிறுவல் | உள்ளமைத்து பொருத்தப்பட்டது, மேற்பரப்பில் பொருத்தப்பட்டது |
| கேமரா | CMOS 0.4M பிக்சல் |
| எல்இடி இரவு பார்வை | ஆம் (6 துண்டுகள்) |
| அம்சங்கள் | |
| உள்ளக கண்காணிப்பாளரை அழைத்தல் | ஆம் |
| வெளியேறு பொத்தான் | ஆம் |
| அழைப்பு மேலாண்மை மையம் | ஆம் |
| லிஃப்ட் கட்டுப்பாடு | விருப்பத்தேர்வு |
-
தரவுத்தாள் 608D-A9.pdfபதிவிறக்கம்
தரவுத்தாள் 608D-A9.pdf








