1. அனலாக் சூழலிலும்கூட, இதை இரு-கம்பி கேபிளைப் பயன்படுத்தி எந்தவொரு IP சாதனத்துடனும் இணைக்க முடியும்.
2. வீடியோ இன்டர்காம், கதவு வழி அணுகல், அவசர அழைப்பு, பாதுகாப்பு அலாரம் போன்ற பல்வேறு செயல்பாடுகள் இதில் அடங்கும்.
3. உங்கள் தேவைகளுக்கு ஏற்ப, இதை வீட்டுத் தானியக்கம் மற்றும் மின்தூக்கிக் கட்டுப்பாட்டு அமைப்புடன் பயன்படுத்தலாம்.
4. SIP நெறிமுறையை ஆதரிக்கும் எந்தவொரு IP டோர் ஸ்டேஷனும் 290 மானிட்டரை அழைக்கும்போது, தொலைவிலிருந்து கதவைத் திறப்பதற்கும் கண்காணிப்பதற்கும், அது உங்கள் ஸ்மார்ட்போனில் நிறுவப்பட்டுள்ள இண்டர்காம் செயலிக்கு அந்த அழைப்பை மாற்றும்.
2. வீடியோ இன்டர்காம், கதவு வழி அணுகல், அவசர அழைப்பு, பாதுகாப்பு அலாரம் போன்ற பல்வேறு செயல்பாடுகள் இதில் அடங்கும்.
3. உங்கள் தேவைகளுக்கு ஏற்ப, இதை வீட்டுத் தானியக்கம் மற்றும் மின்தூக்கிக் கட்டுப்பாட்டு அமைப்புடன் பயன்படுத்தலாம்.
4. SIP நெறிமுறையை ஆதரிக்கும் எந்தவொரு IP டோர் ஸ்டேஷனும் 290 மானிட்டரை அழைக்கும்போது, தொலைவிலிருந்து கதவைத் திறப்பதற்கும் கண்காணிப்பதற்கும், அது உங்கள் ஸ்மார்ட்போனில் நிறுவப்பட்டுள்ள இண்டர்காம் செயலிக்கு அந்த அழைப்பை மாற்றும்.
| பௌதீக சொத்து | |
| அமைப்பு | லினக்ஸ் |
| சிபியு | 1.2GHz, ARM கார்டெக்ஸ்-A7 |
| நினைவகம் | 64MB DDR2 SDRAM |
| ஃப்ளாஷ் | 128MB NAND ஃபிளாஷ் |
| காட்சி | 7 அங்குல TFT LCD, 800x480 |
| சக்தி | இரு கம்பி வழங்கல் |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | 1.5W |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 9W |
| வெப்பநிலை | -10℃ - +55℃ |
| ஈரப்பதம் | 20%-85% |
| ஆடியோ மற்றும் வீடியோ | |
| ஆடியோ கோடெக் | ஜி.711 |
| வீடியோ கோடெக் | எச்.264 |
| காட்சி | கொள்ளளவு, தொடுதிரை (விருப்பத்தேர்வு) |
| கேமரா | இல்லை |
| நெட்வொர்க் | |
| ஈதர்நெட் | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| நெறிமுறை | TCP/IP, SIP, 2-கம்பி |
| அம்சங்கள் | |
| IP கேமரா ஆதரவு | 8-வழி கேமராக்கள் |
| பல மொழி | ஆம் |
| பிக்சர் ரெக்கார்ட் | ஆம் (64 துண்டுகள்) |
| லிஃப்ட் கட்டுப்பாடு | ஆம் |
| வீட்டு ஆட்டோமேஷன் | ஆம் (RS485) |
| அலாரம் | ஆம் (8 மண்டலங்கள்) |
| பயனர் இடைமுகம் தனிப்பயனாக்கப்பட்டது | ஆம் |
-
தரவுத்தாள் 290M-S6.pdfபதிவிறக்கம்
தரவுத்தாள் 290M-S6.pdf








